Hạng B1
5/9/11
51
0
6
36
Linhperfume nói:
hihi, nếu chọn linh vật thì theo e nên chọn con ....heo , vì ăn nhậu nhiều nên ngày càng mập ra, cũng giống heo. Và heo cũng ko hề yếu sinh lý, bằng chứng là phim xxx thường được gọi là phim con heo

bác L nói quá chí lý, hiện chưa có xe hơi nào hiệu con heo cả, linh vật của bimmer chắc sẽ như zay

Hạng B1
5/9/11
51
0
6
36
haobui nói:
Làm đơn giản 1 chút , Kết hợp ///M và No 1 Like
Cái này 3D đổ khuôn nổi luôn .
Em LIKE cái này và cái logo hình cái khiên của Tù trưởng, nếu cần màu của O.S thì chơi bàn tay màu cam là chuẩn

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
ý caubasg làm theo cách đó hay hơn, đơn giản, kg đụng chi hội khác và em thấy đẹp

Hạng B2
21/10/11
489
15
18
E đã thiết kế xon logo cho hội BIM mình, ngày mai e sẽ dán lên xe em và xe Akin, ae nào thích thì e sẽ in dùm ae...ko đẹp ko lấy tiền..hehehe
Bật mí cho ae biết luôn...logo e thiết kế là avatar của e đó
Quên nữa , logo là tem nổi và có phản quang lun nha ae

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
oh cũng được đấy .
nhưng là màu nổi hơn đi Lý đại hiệp . Màu này dán lên kính đen hơi bị chìm

Em vẫn thích logo hình cái Khiên hoặc Wings

Hạng B2
21/10/11
489
15
18
E có ý kiến như thế này: ae nào có sáng kiến và có khả năng thì hảy tự tạo ra 1 logo thực tế rồi dán lên xe của chính mình luôn. Sau đó ae hẹn ra cf show hàng rồi bàn luận xem xét rồi quyết định chọn logo nào cho hội, như vậy hay hơn là cứ lên mạng ý này ý nọ rồi chê lên chê xuống thì e chẳng biết khi nào mới có logo cho hội mình...theo em thi logo này đã chuẩn rồi, còn ý nghĩa thì gặp mặt e sẽ giải thích

Hạng B2
14/12/11
148
0
0
12
Bác Lyhongchuong rất tâm huyết. Hy vọng hội mình sớm có logo để ae còn nhận ra nhau trên đường thiên lý.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
lyhongchuong nói:
E có ý kiến như thế này: ae nào có sáng kiến và có khả năng thì hảy tự tạo ra 1 logo thực tế rồi dán lên xe của chính mình luôn. Sau đó ae hẹn ra cf show hàng rồi bàn luận xem xét rồi quyết định chọn logo nào cho hội, như vậy hay hơn là cứ lên mạng ý này ý nọ rồi chê lên chê xuống thì e chẳng biết khi nào mới có logo cho hội mình...theo em thi logo này đã chuẩn rồi, còn ý nghĩa thì gặp mặt e sẽ giải thích

em hiểu nỗi khổ tâm của bác , làm logo khó lắm trong khi ném đá thì rất dễ . Mà thực ra thì ko phải ai cũng đủ trình PTS để làm ra cái logo mặc dù có thể trong đầu họ có nhiều ý tưởng . Như em đây còn phải bảo thằng nhân viên nó gọt dũa thêm ^^

Logo bác ok đó , em thấy khá ổn . Có điều phối màu cho nó tươi lên 1 chút thì đi từ xa ngược chiều nhau dễ nhận ra hơn . Với lại chỉnh 1 chút về tỉ lệ chăng ?! em thấy chiều ngang hơi dài so với chiều cao , dán lên kính trước có cân đối ko?

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Em đọc xog 4 trang và chết cười với sáng tác của các bác.