Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Re:Không thể tin vào tai mình

Bác Đàm muốn có tư vấn kỹ thì liên lạc với bác Saigonvw nhé, để ở đây bọn em bơm hỏng thớt luôn à.

26/7/10
1.793
2
0

rhino.benz nói:
Nhìn chung thì con này đã dọn rồi chứ cũng không phải là nguyên thủy từ trước giờ,bô xi lại rồi dè trước sau xi lại,nói chung đồ sắt xi của xe này đã xi lại,nước sơn thì bóng loáng nên không dám nói bậy,chứ từ đời đó tới giờ mà còn như vậy thì cũng khó lắm.

- Bác này phán theo kiểu này thì em suýt ngất đi thật . Vấn đề là em đang cần các cao thủ tư vấn giá trị thật sự của em nó để mà bụp luôn , chứ lùng nhà lùng nhùng thì nó lại 1 lần nửa đi về nơi xa thì uổng lắm .
P/s : Nguyên thủy chiếc xe này là của 1 đại trưởng lão , hơi bị tưng vì mua xe về mà chả bao giờ dám chạy . Khi giang hồ nghe đồn đại mới lân la sờ mó đến . Cụ ấy dứt khoát không thèm trả lời nửa câu , sau cùng vì trót lở lời với 1 cái giá cũng tương đối không hề thấp . Vậy mà bọn giang hồ nó bụp luôn 1 cặp rồi đem giấu biến đi mất , giờ thì chắc đang bị "khủng hoảng tiền tệ " nên đành ói ra . Nhưng ôi thôi cái giá làm em phải lùng bùng tai luôn .

26/7/10
1.793
2
0

huygb nói:
Bác Đàm muốn có tư vấn kỹ thì liên lạc với bác Saigonvw nhé, để ở đây bọn em bơm hỏng thớt luôn à.

- Hehe em đã thấy bóng dáng của cao nhân xuất hiện rồi . Diên ui Bác cho anh em 1 lời chỉ bảo đi .
P/s : xe này là của Bác Năm Ch... ( ở cầu Bà Tàng - Q.8 )đúng hông Bác .

Last edited by a moderator:
26/7/10
1.793
2
0

vechai_vechai nói:
Bác Đàm úp mở cái giá làm anh em tò mò quá
- Em đang kích thích sự tìm tòi , tò mò của các Bác
- Đồng thời qua thread này bọn mình sẽ mở mang thêm chút kiến thức về giá trị của những món đồ được xem là : cổ vật .

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

Nhà em cũng có một món gọi là "cổ vật" he he....mãi chẳng thấy ai hỏi mua

Thôi em dzọt, ở đây phá thớt của lão mất công tốn bia năn nỉ he he......

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.087
113
saigon

POLTS nói:
Thiệt cái tình là em chẳng hiểu ham cái gì ở cái cục sắt cũ này, em chỉ thích mấy cái đồ công nghệ mới thôi hoặc em để cục 120tr trước mặt ngắm he he....
Sorry các bác đam mê nhé, tại em mắt thịt nên nghĩ vậy chứ kg phải ném đá cái sự đam mê của các bác đâu ạ:)

thảo nào mà ao hồ cứ đồn em với bác hợp nhau. em cũng thiển cận lắm, nghĩ được ngắm 120 tr chồng cao trước mặt, thơm mùi no ấm thì không cục sắt nào bằng.

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Em chả khoái xe cổ, đi khổ bỏ mịa. Nhưng lúc 888 thì nghe vài tin thôi chứ có biết gì đâu.
@Dam: cái giá bác nghe được cao hơn giá của em hả?