Hạng B1
12/9/16
59
2.048
83
NVL chết thì hàng triệu người điêu đứng vì đã trả tiền mà kg nhạn được nhà, đã nhận nhà thì kg có giấy tờ.

Gì mà cả triệu nghe ghê vậy, tính tổng số căn nhà của NVL cũng mấy chục ngàn căn thôi. Cùng lắm vài chục ngàn người ảnh hưởng, mà mua nhà NVL thì cũng khá trở lên.

Tập Lái
22/2/23
17
30
13
31
Nên buồn hay vui các bác. Như em rất là buồn chứ thấy nhiều bác hả hê. Trạng chết , thì chúa băng hà. Nova rồi kéo theo một loạt các nhà đầu tư, người mua nhà, ngân hàng, công ty xây dựng, rồi những người làm việc liên quan trong đó có em.
Nói chung nhận tin này đứng về phía em là thật rất rầu

Hạng C
4/6/07
777
7.531
93
53
Vỹ mô thì không sợ, vì tiền chỉ chuyển từ người này sang người kia loanh quanh trong nước. Hạ tầng và những gì Nô xây vẫn đang còn đó và cũng sẽ có chủ thể khác hốt lại phái triển thôi.
Chỉ sợ Nô ôm lợi nhuận bao năm nay đã tuồng ra gửi bank nước ngoài rồi đánh bài chuồng.
Thoát thế nào được. Trừ khi nhà Nhơn đang ở nước ngoài chứ còn bị bắt quay về ghế CT HDQT thì xác định tự lo ko thì lên dĩa rồi.

Hạng B2
17/2/16
208
316
63
Cứu ai chứ đi cứu Nổ làm gì, toàn câu kết quan chức, giang hồ mở công ty lòng vòng tuồn đất công xây bán lấy tiền, còn pháp lý sổ sách hên xui. Trừ sunrise có dự án nào khác có sổ đâu. Tóm lại cứ để chết đi thì mới tái sinh được, sống dở chết dở thà rút ống còn hơn.

Tập Lái
22/2/23
17
30
13
31
Thế giá nhà đất giảm, cũng như giá hàng thiết yếu giảm, đại đa số dân lao động dễ mua, dễ tiếp cận hơn bạn có thích không? Bao đời nay quốc gia có thịnh có vững hay không phải lấy đại đa số dân làm gốc.
Rồi giá nhà giảm rồi đó, bác có thấy ng ta mua được nhà nhiều không? Thu nhập mất thì đến tiền chi tiêu còn phải dè xẻng chớ đừng nói mua nhà nhé bác