Hạng C
11/3/11
769
647
93
Ỉn 2016 rục rịch lộ diện hong lẽ e này giảm giá để chập chững diện mẫu mới

Hạng B2
25/10/10
243
162
43
Hôm giới thiệu ra mắt em cũng có đến xem, công nhận là xe đẹp, nhiều options nhưng nội thất trông không được "xịn" cho lắm. Còn cái giá thì đúng là hơi chát cho dòng MPV này. Em này giá mà được như ertiga thì ngon hơn nhảy.

• Like
Reactions: lhc328
Hạng B1
14/4/15
50
28
8
36
Giá lăn bánh 2.0 GAT tầm 700 thì ngon, option nhiều nhưng ghế 3 chỉ ngồi đc trẻ em, thua cả ertiga

• Like
Reactions: lhc328
Tập Lái
12/10/11
17
17
3
Bác muốn giá bao nhiêu là hợp lý ah? :3dcuoi:
Cụ tính thử thì biết. Mấy tháng trước KM 24 triệu vẫn ế thì giờ KM 19 tr chắc hợp lý hơn? Nếu tính giá hợp lý thì em nghĩ giá chốt 620 -630 cho bản GAT thì đc

Em Rondo này má đổi lại là Toyota, bán 1 tỏi 8 vẫn ko đủ hàng mà giao xe nhé.
Ý cụ là nếu là toy thì giá bằng 2 con ỉn V vẫn thiếu xe bán ấy hả cụ??

Hạng D
28/10/12
1.512
1.437
113
em này ở phân khúc nhỉnh hơn K3, lại là xe nhập, giá tất nhiên phải đắt hơn K3, vấn đề chênh lệch bao nhiêu thôi, nhiều bác cứ ra giá hoang tưởng

Hạng D
23/8/08
3.140
1.832
113
45
em này ở phân khúc nhỉnh hơn K3, lại là xe nhập, giá tất nhiên phải đắt hơn K3, vấn đề chênh lệch bao nhiêu thôi, nhiều bác cứ ra giá hoang tưởng
Xe lắp ráp trong nước hay xe nhập hả bác?
Hãng thì định một giá và cho là hợp lý, ở góc độ người tiêu dùng người ta lại định giá khác. Hai cái không gặp nhau thì làm sao mà bán?
Một chiếc xe chẳng có gì là xuất sắc, thì làm sao mà tự tin nghểnh cao đầu.
Ở Hàn Quốc số lượng dùng em Caren mới này cũng rất hiếm, mặc dù nó ra trước ở VN vài năm.

Hôm giới thiệu ra mắt em cũng có đến xem, công nhận là xe đẹp, nhiều options nhưng nội thất trông không được "xịn" cho lắm. Còn cái giá thì đúng là hơi chát cho dòng MPV này. Em này giá mà được như ertiga thì ngon hơn nhảy.
So option, tính năng an toàn và giá với ỈN thì không chát đâu mà giá còn rẻ hơn. Nếu quan tâm về giá quá thì làm em ertiga 1.4 cho ngon lành hen bác:3dcuoi:

Xe lắp ráp trong nước hay xe nhập hả bác?
Hãng thì định một giá và cho là hợp lý, ở góc độ người tiêu dùng người ta lại định giá khác. Hai cái không gặp nhau thì làm sao mà bán?
Một chiếc xe chẳng có gì là xuất sắc, thì làm sao mà tự tin nghểnh cao đầu.
Ở Hàn Quốc số lượng dùng em Caren mới này cũng rất hiếm, mặc dù nó ra trước ở VN vài năm.
Do giá xe bên HQ khác VN nên toàn thấy K7 K9, mà taxi mới ghê chứ? ( lời của 1 khách hàng đi HQ về thuật lại) nên có lẽ thấy rondo ít là đúng đó bác?:3dcuoi: