Hạng B2
11/10/09
213
60
28
Quận 2, Hồ Chí Minh
các bác oi,

Em gà qua', em mới mua xe cerato chưa kip nghien cuu gì ve xe thì hom này xuong dinh depart len xem the nào thì hỡi ôi... ko còn chút điện nào het... các bác cho em biet phải làm sao? mà tai sao lại nhu vay dc? em nhớ là 6 ngày truoc em tắt hết mọi thứ rùi dem chia khóa len nhà ma.. hci hic...

please....

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/9/12
612
712
123
Sau khi kiểm tra hết các nút bấm, ổ khóa,...alo cho showroom cử thợ đến thay bình thôi bác ạ.

Hạng B2
9/8/07
396
1.322
93
hieu.phan nói:
các bác oi,  Em gà qua', em mới mua xe cerato chưa kip nghien cuu gì ve xe thì hom này xuong dinh depart len xem the nào thì hỡi ôi... ko còn chút điện nào het... các bác cho em biet phải làm sao? mà tai sao lại nhu vay dc? em nhớ là 3 ngày truoc em tắt hết mọi thứ rùi dem chia khóa len nhà ma.. hci hic... please....

Xe hết bình thôi bác ơi, gọi 1 chiếc taxi vào câu dây bình để đề nổ máy, sau đó chạy vào Trường Hải cho kỹ thuật đo bình ắc quy xem có còn sử dụng được không.

Hạng B2
11/10/09
213
60
28
Quận 2, Hồ Chí Minh
hwa em moi xạc pin lại... sau 1h xac thì đã depart dc... ko hieu sao acqui em ko dùng 1 tuan thì nó tự hết vậy ta??? hic hic... hay là xe đã đến tuổi (3 years) để thay bình?
ê

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
lúc lấy ở sr về còn bình àm sao để 3 ngày hết bình được ta,bác có thể alo cho showroom hoặc nhờ ai đó câu bình

Tập Lái
27/7/13
25
0
1
hieu.phan nói:
hwa em moi xạc pin lại... sau 1h xac thì đã depart dc... ko hieu sao acqui em ko dùng 1 tuan thì nó tự hết vậy ta??? hic hic... hay là xe đã đến tuổi (3 years) để thay bình?
ê
BAC SAC PHAI 8 TIENG BAC AH

Tập Lái
2/5/13
40
0
6
bình xài khoảng 2 năm là nên thay rùi nha bác, chứ không dễ nằm đường lắm