Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Đọc nhiêu đây là đủ rồi:
"The 2016 U.S. Initial Quality Study is based on responses from more than 80,000 purchasers and lessees of new 2016 model-year vehicles surveyed after 90 days of ownership. The study was fielded from February through May 2016".

Tôi nhớ là bài này hơn tháng trước đã đăng rồi, cũng do Thanh Van đăng và cái cm đầu tiên của tôi cũng tương tự hôm nay hiihii

• Like
Reactions: No[2]
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Nói người ta trẻ này trẻ nọ chắc chú em già vãi, già quá nên ăn ở không lên mạng hết anti rồi GATO hỉ:D.

Chắc là bác già hơn chú mày :)

Hạng B1
3/1/15
95
121
33
47
Cá nhân mình thấy xe Hàn ( KIA) xài tốt từ cả máy móc động cơ kiểu dáng option. Mình đã chạy qua 2 đời xe KIA (dưới 50k km) và rất có cảm tình.
Nhưng mình thấy bảng xếp hạng cũng chỉ là tương đối thôi vì hiện nay các hãng chất lượng cũng tương đương và còn tùy vào chủng loại xe riêng của mỗi hãng nữa.
Tóm lại thì hãng nào cũng tốt trừ Tung Cẩu và trừ những hãng đang đẩy giá xe cao hơn so với giá trị sử dụng của xe thôi ạ.
P/s: em đang đi xe Nhật ạ.

Em chào mọi người !

Hạng C
14/3/15
980
1.146
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bạn có thể đọc (nếu đọc được, nếu đọc k được dùng gg.translate nhe) sẽ hiểu đúng bản chất vấn đề của bài viết này và xem tôi nói có gì không đúng không. http://www.jdpower.com/cars/articles/jd-power-studies/2016-us-initial-quality-study-results
Còn Kia VN thì khỏi bàn rồi bác.

Thiet ra nhieu dong xe KIA o Viet Nam chat luong kha tot, vi nhap nguyen chiec tu Han Quoc.

Vi du: Kia RIO :D

Xe anh Hai lap rap thi em thay chat luong cung kha Okie, Kia K3 va Morning gio chay dich vu ngoai duong cung nhieu

• Like
Reactions: tarmpung
Hạng B1
6/10/14
71
49
18
31
Đây là bảng xếp hạng cho tiêu dùng phổ thông. Dù j thì cũng có lợi cho người tiêu dùng vì họ có sản phẩm tốt. Nhưng những người có tiền họ sẽ ko chọn KIA.

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
2/5/16
234
191
43
Bảng xếp hạng của Mỹ chứ có phải của VN đâu mà các bác chiến dữ thế :3dquaytay:

• Like
Reactions: Latumi