dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
Bác thử vào xem trang web phutungduyanh.com AE trong hội sò thường hay mua ở đó.
phutungduyanh.com/Main.aspx?page=productdetail&Id=2599

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng B2
4/6/12
228
216
43
các bác cho hỏi có ai mua thảm lót sàn ở web thamlotsanoto.vn chưa
em thấy giá hợp lý...mà ko biết chất lượng thế nào
Chất lượng thì ổn vì em dùng thảm của chỗ này mấy năm rồi, quan trọng là cái thảm lắp vào thì có chỗ bị dúm dó, cái này ko chỉ bên đó mà các bên khác đều vậy. Mà trên web thì đầy đủ đấy mà khi gọi hỏi thì chẳng còn và phải chờ hoặc ko đặt hàng.

Hạng B2
25/7/12
129
107
43
Các bác cho em hỏi là mỗi khi đề máy thì hệ thống điện bị ngắt quãng là bình thường hay không ạ? Khi em đề máy, em thấy cửa đang tự động lên bị ngưng lại, nhạc cũng bị ngưng (nhưng sau đó lại tiếp tục được), camera hành trình bị off, TPMS (gắn thêm) cũng off. Vì xe em Sò 2012 tới giờ vẫn chưa thay bình (do đề đóm vẫn bình thường nên em ko thay) nên em hỏi xem là do bình yếu hay bình mới nó cũng sẽ vậy.

Hạng C
15/12/14
731
1.078
93
HCMC
Các bác cho em hỏi là mỗi khi đề máy thì hệ thống điện bị ngắt quãng là bình thường hay không ạ? Khi em đề máy, em thấy cửa đang tự động lên bị ngưng lại, nhạc cũng bị ngưng (nhưng sau đó lại tiếp tục được), camera hành trình bị off, TPMS (gắn thêm) cũng off. Vì xe em Sò 2012 tới giờ vẫn chưa thay bình (do đề đóm vẫn bình thường nên em ko thay) nên em hỏi xem là do bình yếu hay bình mới nó cũng sẽ vậy.
Bình thường nhé bác, xe tầm trung chiếc nào cũng vậy, khi đề, ECU ưu tiên nguồn cho việc nổ máy nên tạm ngưng tất cả các thiết bị đang sử dụng điện, xe nổ thì mọi việc trở về như cũ. Trừ những xe dòng cao cấp có 2 bình điện: 1 cho việc đề và 1 cho các thiết bị điện khác thì ko có hiện tượng này.

Hạng B2
23/3/05
483
4.162
93
53

Cái này bình thường bác. Mình nghĩ phần lớn xe nào cũng vậy. Khi đề máy thì toàn bộ nguồn dùng để cấp cho bộ đề và hệ thống bơm xăng để đề cho hiệu quả.

• Like
Reactions: pplayer