Hạng C
24/11/18
527
468
63
HCM
thật chứ theo cá nhân mắt em cảm nhận ngoại thất nó đẹp hơn Tucson 69 lần :)

Hạng D
12/4/19
1.686
3.342
118
39
Lại sai, nội thất Bim 520 đời 2015 chẳng có gì cao cấp đâu bạn. Nó trực quan dễ sử dụng, vạt liệu xịn sò chắc chắn nhưng không hào nhoáng như Mer (mình vẫn thích nội thất Mer E hơn)

Từ đầu mình đã nói là xe Hàn nó long lanh nhờ góc chụp và tinh chỉnh hậu kỳ. Thực tế thì nó ko được như vậy.
Thế bác mua hồi đó giá bn? 520i mới giá 6-700tr thì e cũng làm vài cái :D

Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
Đẹp, nhưng Thaco đi lại bài của Mazda khi định hướng nhãn hiệu lên cận sang là ngỏm củ tỏi.

Cuối năm thêm Tucson, Rav4 về nữa thì phân khúc này vượt luôn B cao ý chứ

Hạng D
18/3/08
1.621
1.637
113
Thế bác mua hồi đó giá bn? 520i mới giá 6-700tr thì e cũng làm vài cái :D
Mình đang chê xe Hàn chụp hình ảo hơn thực tế

Bạn nhảy vô comment so giá bim 520 là dư lào nhễ?

Bạn có vấn đề đọc hiểu, hay lf có thói quen xớn xác không biết đầu đuôi nhưng lại nhảy vô hỏi khúc giữa ?

PS Bim 520 mua lại chỉ có 1.8 tỷ thôi, giờ bán chắc được 1.1 tỷ. Bạn mua ko mình bán luôn

Hạng B2
22/7/20
373
629
93
33
Chụp góc rộng thì thấy hoành tráng vậy thôi. Thực tế nó chật chội và "toàn nhựa " như con seltos thì nản lắm. Thấy máya anh em chụp cụm điều khiển trung tâm ở bản thấp, 1 tấm nhựa chần dần ngay mặt mới thấy tụi nó coi thường ngừoi tiêu dùng ntn.
lạ với ông thật. Con xe 600-700tr mà ông muốn phải sang xịn mịn thì qua chơi đồ tàu nhé.
Muốn ngon nghẻ thì mua Sò đi, tiền ít mà cứ đòi. Hay ông qua mua Toy đi, ông ấy không những coi thường mà còn khinh thường người tiêu dùng nữa

Hạng D
12/4/19
1.686
3.342
118
39
Mình đang chê xe Hàn chụp hình ảo hơn thực tế

Bạn nhảy vô comment so giá bim 520 là dư lào nhễ?

Bạn có vấn đề đọc hiểu, hay lf có thói quen xớn xác không biết đầu đuôi nhưng lại nhảy vô hỏi khúc giữa ?

PS Bim 520 mua lại chỉ có 1.8 tỷ thôi, giờ bán chắc được 1.1 tỷ. Bạn mua ko mình bán luôn
Từ xớn xác e nghĩ bác dùng cho mình đi ạ :D thấy ảnh chính bác chưa gì đã phán thực tế nội thất nó chán? Tiếp tục bác lấy nội thất con Seltos phán nội thất con Sportage, chưa kể lấy bản trần truồng của Seltos ra phán? Mỗi mình e ý kiến thì ko nói, đằng này 2-3 người nói thì bác nên xem lại bản thân thì hơn :D

• Haha
Reactions: hatchback1
Hạng C
10/8/20
522
986
93
Đẹp quá mà em Vy làm kẹt quá chứ không lại chuẩn bị múc thôi các bác ah.

Hạng D
18/3/08
1.621
1.637
113
Từ xớn xác e nghĩ bác dùng cho mình đi ạ :D thấy ảnh chính bác chưa gì đã phán thực tế nội thất nó chán? Tiếp tục bác lấy nội thất con Seltos phán nội thất con Sportage, chưa kể lấy bản trần truồng của Seltos ra phán? Mỗi mình e ý kiến thì ko nói, đằng này 2-3 người nói thì bác nên xem lại bản thân thì hơn :D
Nhiều thằng nhỏ bây giờ cũng lạ thiệt hén, người ta nói rõ ràng như vậy mà nó hiểu đâu đâu rồi quay lại bắt bẻ ?! Ủa là sao nhỉ !?

Mấy chú em nhỏ này thật sự tư duy nhận thức kém hay có vấn đề đọc hiểu vậy ta ?!

Có chổ nào mình so nội thất con seltos với con sportage ?!

Có chổ nào mình lấy bản trần truồng của seltos rồi so với bản cao của chính seltos, rồi phán hình thực và ảnh chụp khác nhau ?!

Mình nhấn mạnh là : hình chụp quảng cáo nó dùng cam wide (góc rộng- cho mấy đứa dốt tiếng Anh) và chỉnh sửa hậu kỳ nên nhìn sẽ tưởng tượng không gian nội thất rộng rãi lắm, lung linh lắm. Thực tế thì ko.

So sánh: Hình ảnh QC bản cao của seltos và cảm nhận thực tế khi đi coi xe, thậm chí con Sorento đời mới, thì thấy sự thổi phồng của ảnh quảng cáo: nội thất toàn nhựa với nhựa sơn, không gian chật chội..

Còn bản trần trụi của seltos, thì mình chê tụi nó đưa cái mảng nhựa tổ chảng chần dần ngay trung tâm, là sự coi thường khách hàng.

Mấy đứa nhỏ cho anh nói nè : tụi em đọc mà không hiểu thì cố gắng, kìm nén ngậm cái mồm, ngưng cái ngón tay gõ lung tung , dùng cái não mà đọc kỹ và đảm bảo hiểu rõ câu từ ý tứ của người khác nhé.

Bản tính xớn xác thích xảo biện như vậy, thì ra đời sẽ không khá nổi đâu. Người ta nói ăn bậy được, uống bậy được, nhưng nói bậy thì không có được à ngen.

Attachments

Chỉnh sửa cuối: