Hạng B2
22/7/20
373
629
93
33
Thêm thằng khùng không hiểu đầu đuôi nhảy vô phán khúc giữa. Đến nản với mấy thằng thanh niên kém hiểu biết như vậy !!
Nói 1 câu xong bao anh em vào nói cho lại còn cãi.
Diễn đàn ngày càng nhiều thành phần ít não quá. Nhạt thật sự :)))

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Kia dạo này thiết kế xe nhìn trên hình đẹp thật. Nhưng thú thật là nhìn ngoài đời hơi bị tuột cảm xúc (đối với Sorento và Seltos). Không biết em này ntn. Nhưng nhìn hình thì quả thật là xuất sắc.

Hạng D
21/12/17
1.847
2.827
113
41
Thêm thằng khùng không hiểu đầu đuôi nhảy vô phán khúc giữa. Đến nản với mấy thằng thanh niên kém hiểu biết như vậy !!
Mình thật bất ngờ với người có thể là thông minh, khá giả như bạn, nhưng lại có thái độ ngang ngược khi tranh luận và cách dùng từ... lưu manh như vậy.

• Like
Reactions: mr kango
Hạng D
18/3/08
1.621
1.637
113
Mình thật bất ngờ với người có thể là thông minh, khá giả như bạn, nhưng lại có thái độ ngang ngược khi tranh luận và cách dùng từ... lưu manh như vậy.
Chị Hằng còn ko giữ được bình tĩnh khi gặp mấy thể loại ca xỉ nghê xỉ nhao nhao xỉa xói, huống chi là mình.
Member comment tử tế mang tính Tranh Luận thì mình reply tử tế
Còn mấy thành phần , nói thẳng ra là chạy 2 bánh rồi ko có nghiên cứu tìm hiểu gì về xe pháo, cũng vô Tranh Cãi các vấn đề đâu đâu chẳng liên quan, thì mình sẽ thẳng thắn nêu quan điểm luôn.

Thanks bạn đã góp ý .

• Like
Reactions: khanhkntg
Hạng B2
22/7/20
373
629
93
33
Chị Hằng còn ko giữ được bình tĩnh khi gặp mấy thể loại ca xỉ nghê xỉ nhao nhao xỉa xói, huống chi là mình.
Member comment tử tế mang tính Tranh Luận thì mình reply tử tế
Còn mấy thành phần , nói thẳng ra là chạy 2 bánh rồi ko có nghiên cứu tìm hiểu gì về xe pháo, cũng vô Tranh Cãi các vấn đề đâu đâu chẳng liên quan, thì mình sẽ thẳng thắn nêu quan điểm luôn.

Thanks bạn đã góp ý .
chắc nhà bạn nghèo lắm :)

Hạng B2
22/7/20
373
629
93
33
Loại như chú thì anh miễn bàn.

Tiễn vong !
81 là năm nay hơn 40t mà nói chuyện như bố đời. Chắc loại có tí tiền ảo tưởng, loại này gặp nhiều lắm, haizz. Nghèo k được ăn học từ sớm khổ thế đấy