Hạng C
3/2/20
710
821
93
Xe Hàn mà mua cái giề, thiết kế vậy ai chịu nổi
Thôi em mua Vios đây :)
Thân
Mấy thánh hưởng thụ xe Hàn chỉ được cái lôi kéo dụ dỗ người tiêu dùng không hà. Coi chừng ôm hận đó nha :D.
Trích lời của một ai đó :p
Thân

• Haha
Reactions: npt
Hạng B2
1/8/16
115
107
43
40
Xe Hàn thiết kế tương lai, dành cho thế giới bên kia sử dụng.

Hạng D
31/5/14
3.485
4.311
113
Diêm dúa quá đê :D . Em dọt đây
Nhìn thực tế mới biết bác ơi, giống con SantaFe mới. Nhìn trên hình ảnh cái ca zang nó kỳ và phô vãi. Nhưng cách đay 3 ngày thấy nó ngoài đường thì thấy đẹp và bánh cuốn lắm

• Haha
Reactions: lethangmy
Hạng D
29/6/15
4.928
15.904
113
40
Nhìn thực tế mới biết bác ơi, giống con SantaFe mới. Nhìn trên hình ảnh cái ca zang nó kỳ và phô vãi. Nhưng cách đay 3 ngày thấy nó ngoài đường thì thấy đẹp và bánh cuốn lắm
Thì thực tế cũng nhìn lại đi, xe nào mới ra của bọn Hàng "loè loẹt, lai căng" ai cũng khen đẹp, đúng 2.5 năm 1 chu kỳ facelift, nhìn lại mẫu cũ quá tởm lợm, hay xa hơn là điêu khắc dòng chảy năm 2009 ji đó, nay nhìn mấy con Sonata áp dụng cái thiết kế năm xưa đúng kiểu điêu khắc "ải chĩa" nó đúng hơn :D
P/s: Công bằng mà nói xe Hèng bgio thiết kế đẹp như xe Tàu, chỉ cần nâng chất lượng lên cho kịp Saic hay Baic nữa là bán đc bên TQ rồi, hiện tại thì vẫn ko bán đc cho cái quốc gia đông dân nhất TG, vì đơn giản từ mẫu mã đến chất lượng đều ko bằng xe trong nc của họ. (Tay @Face2Face & @lethangmy đã bỏ chạy nhờ còm):D

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Thì thực tế cũng nhìn lại đi, xe nào mới ra của bọn Hàng "loè loẹt, lai căng" ai cũng khen đẹp, đúng 2.5 năm 1 chu kỳ facelift, nhìn lại mẫu cũ quá tởm lợm, hay xa hơn là điêu khắc dòng chảy năm 2009 ji đó, nay nhìn mấy con Sonata áp dụng cái thiết kế năm xưa đúng kiểu điêu khắc "ải chĩa" nó đúng hơn :D
P/s: Công bằng mà nói xe Hèng bgio thiết kế đẹp như xe Tàu, chỉ cần nâng chất lượng lên cho kịp Saic hay Baic nữa là bán đc bên TQ rồi, hiện tại thì vẫn ko bán đc cho cái quốc gia đông dân nhất TG, vì đơn giản từ mẫu mã đến chất lượng đều ko bằng xe trong nc của họ. (Tay @Face2Face & @lethangmy đã bỏ chạy nhờ còm):D
Moá vừa mới nhắc, tính tag vô thì chậm chân với anh rồi :D. Rẻ hơn nhục là múc hoy :p

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Bậy nha ấy ơi, rẻ hơn Nhụt mà mắc hơn Tàu, chất thì ko bằng Tàu ===> mua xe Baic hay Saic, Changan có lý hơn :D
Tàu thì next éo cần suy ngjix nhoé nhoé, cơ mà bớt xờ lờ tí i, chất éo bằng tào lao á :D

• Haha
Reactions: lethangmy