MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.561
113
Mình cũng đồng sở thích với anh !! Mình thích FORESTER hơn !!
Trong các dòng xe của SUBARU thì OUTBACK luôn cao hơn FORESTER một chút về đẳng và về giá !!
Tuy nhiên OB thiêt kế là WAGON nên dáng thấp và dài hơn FORESTER !! Những người thích dòng CUV, SUV, CROSSOVER thì luôn thích FORESTER hơn !!
Cảm nhận riêng thì mình ngồi FORESTER cảm giác cao, thoáng,thoải mái hơn ngồi OUTBACK . Bà nhà mình cũng thế !! Bả thích FORESTER hơn các loại xe khác !! Dù 95% là m6. chạy một mình ( đi làm việc, đi chơi, đi khắp nơi ) Nhưng mình luôn ưu tiên chọn xe theo ý kiến của bả. Mình muốn bất cứ lúc nào bà nhà mình ngồi lên xe cảm thấy thoải mái nhất !!
m cũng ko quen xe thấp và dài như outback, ngồi xe thấy mệt hẳn

• Like
Reactions: mazda6.
LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
877
29.008
93
Đang đi xe Hàn mà xuống xe Nhật là cả một sự thất bại không hề nhẹ
Anh phải lên xe Đức hoặc 1 Hàn khác như tàu vũ trụ chẳng hạn

Hạng D
22/8/16
2.275
24.625
113
Đang đi xe Hàn mà xuống xe Nhật là cả một sự thất bại không hề nhẹ
Anh phải lên xe Đức hoặc 1 Hàn khác như tàu vũ trụ chẳng hạn
Xe Hàn có có phong cách kiểu phim Hàn không ta: "Oppa à" - 1 giây sau oppa mới ngoái đầu nhìn :D

Hạng C
21/7/20
881
11.410
93
Mua xe cứ phải test 1 chuyến Dalat mới quyết được. Xem showroom thì xe nào cũng ưng cái bụng hết.
Như cái sorento dầu mình cũng thích lắm, ôm chạy 1 bữa là hết thích liền.
chia sẻ thêm trải nghiệm đi anh :D
điều gì làm anh ko thích :D

Hạng B2
17/11/09
227
1.968
93
Mình cũng đồng sở thích với anh !! Mình thích FORESTER hơn !!
Trong các dòng xe của SUBARU thì OUTBACK luôn cao hơn FORESTER một chút về đẳng và về giá !!
Tuy nhiên OB thiêt kế là WAGON nên dáng thấp và dài hơn FORESTER !! Những người thích dòng CUV, SUV, CROSSOVER thì luôn thích FORESTER hơn !! Có lẽ vì cảm giác cao, khỏe, trẻ và năng động chăng ?
Cảm nhận riêng thì mình ngồi FORESTER cảm giác cao, thoáng,thoải mái hơn ngồi OUTBACK . Bà nhà mình cũng thế !! Bả thích FORESTER hơn các loại xe khác !! Dù 95% là m6. chạy một mình ( đi làm việc, đi chơi, đi khắp nơi ) Nhưng mình luôn ưu tiên chọn xe theo ý kiến của bả. Mình muốn bất cứ lúc nào bà nhà mình ngồi lên xe cảm thấy thoải mái nhất !!
Mua cái xe mà vợ ngồi 500 km về còn khoẻ re, dọn dẹp nhà cửa được là được. Hehe
Giờ chỉ nhắm nhắm cái xe điện tiếp theo nữa thôi ạ.