Hạng C
22/12/12
603
6.521
93
Mua xe cứ phải test 1 chuyến Dalat mới quyết được. Xem showroom thì xe nào cũng ưng cái bụng hết.
Như cái sorento dầu mình cũng thích lắm, ôm chạy 1 bữa là hết thích liền.

Hạng D
14/8/11
4.204
89.931
113
Vì nó lỗi mode quá thời gian rồi nên ko còn thể nào lỗi mode được nữa :D.

Rất có thể là như vậy !!
Có thể còn lý do nữa là già và kém như mình nhiều khi còn không biết mode là gì thì đâu có thấy nó lỗi mode !!
Chỉ có điều là mình thích nó !! Sau khi chạy 3 năm vẫn thích !!

• Like
Reactions: hoadat and TicoHQ
Hạng D
2/10/14
1.123
41.327
113
40
Mua xe cứ phải test 1 chuyến Dalat mới quyết được. Xem showroom thì xe nào cũng ưng cái bụng hết.
Như cái sorento dầu mình cũng thích lắm, ôm chạy 1 bữa là hết thích liền.
Vợ con em thì thích, ở cái tuổi này, em mua xe điều đầu tiên e nghĩ tới là vợ con ngồi sau khoái hay ko.

Cảm giác nái, kiểu dáng này nọ em bỏ qua hết đó. Miễn rộng rãi thoải mái.

Hạng C
21/7/20
881
11.410
93
Còn bán Subaru Outback nhập Nhật. Còn Forester thì không anh ạ !!
hic còn outback có vẻ hợp mắt dân Mẽo
theo cảm nhận riêng của em thì thấy con forester đẹp hơn con outback, outback nhìn kì kì sao á.

• Like
Reactions: TicoHQ and mazda6.
Hạng D
14/8/11
4.204
89.931
113
hic còn outback có vẻ hợp mắt dân Mẽo
theo cảm nhận riêng của em thì thấy con forester đẹp hơn con outback, outback nhìn kì kì sao á.

Mình cũng đồng sở thích với anh !! Mình thích FORESTER hơn !!
Trong các dòng xe của SUBARU thì OUTBACK luôn cao hơn FORESTER một chút về đẳng và về giá !!
Tuy nhiên OB thiêt kế là WAGON nên dáng thấp và dài hơn FORESTER !! Những người thích dòng CUV, SUV, CROSSOVER thì luôn thích FORESTER hơn !! Có lẽ vì cảm giác cao, khỏe, trẻ và năng động chăng ?
Cảm nhận riêng thì mình ngồi FORESTER cảm giác cao, thoáng,thoải mái hơn ngồi OUTBACK . Bà nhà mình cũng thế !! Bả thích FORESTER hơn các loại xe khác !! Dù 95% là m6. chạy một mình ( đi làm việc, đi chơi, đi khắp nơi ) Nhưng mình luôn ưu tiên chọn xe theo ý kiến của bả. Mình muốn bất cứ lúc nào bà nhà mình ngồi lên xe cảm thấy thoải mái nhất !!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
20/1/18
533
70.290
103
nếu đi cho sướng cái thân thì mua bmw mer kia có hộp số at
đi mà người ngồi sau sướng thì cvt chạy mún giật giật cũng hông được
thêm cái máy boẻ nữa thì đúng là êm thiệt đỡ say xe
vợ em nó nói vẫy
máy boxer chũ íu là để động cơ hạn chế rung lắc xe êm hơn thui chứ hông phải như nhìu người nghỉ boxer là đễ tăng công suất, íu hơn thì có!

Hạng D
22/8/16
2.275
24.624
113
nếu đi cho sướng cái thân thì mua bmw mer kia có hộp số at
đi mà người ngồi sau sướng thì cvt chạy mún giật giật cũng hông được
thêm cái máy boẻ nữa thì đúng là êm thiệt đỡ say xe
vợ em nó nói vẫy
máy boxer chũ íu là để động cơ hạn chế rung lắc xe êm hơn thui chứ hông phải như nhìu người nghỉ boxer là đễ tăng công suất, íu hơn thì có!
Em hỏng rành về động cơ lắm, nhưng hổng lẽ mấy chiếc xe mô tô như CB500x động cơ Boxer chỉ để khỏi lắc xe à anh?