Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

DVVung nói:
Buổi đầu tham gia thành công ngoài sự mong đợi!
Cám ơn các bác

Bác DVVung này chơi nhiệt tình quá tý ngất giữa sân banh, haha. Ra ngoài hô hấp cấp cứu 15p sau mới hoàn hồn
. Nhưng quả thật là pha ghi bàn bằng đầu quá tuyệt cú mèo của bác, bác quả thật là chân sút tiềm năng của đội đó. Chúc mừng bác

Dot
Hạng B2
29/9/09
294
3
43

Chúc mừng KFC ra mắt thành công.

Mình xin lỗi ko đi được do bà xã bị tai nạn xe máy đang nằm bệnh viện, hơi nặng. Sẽ tham gia sau nhé.

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

Dot nói:

Mình xin lỗi ko đi được do bà xã bị tai nạn xe máy đang nằm bệnh viện, hơi nặng. Sẽ tham gia sau nhé.

Lo cho gia đình là trên hết bác à! Gửi lời thăm đến bà cả bác nhé! Chúc vợ bác mau bình phục!

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

Dot nói:

Chúc bà cả bác mau lành bệnh!

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

Bác rocket phón ít hình cho em thèm chơi đê!

Hạng B2
13/8/09
186
0
18

Em luôn ủng hộ bóng đá

Hạng D
23/3/05
2.199
286
83

Hôm nay khai trương vui quá, có điều quân số hơi thưa thớt, may mà còn có 1 bác làm dự bị :D, lâu quá em không đá banh, nên chân cẳng nó không nghe lời mình nữa. Hy vọng anh em sẽ đá đều nâng cao thể lực và kỹ thuật.
Cám ơn bác Rocket1349 đã tổ chức, cám ơn bác SUV75 quá nhiệt tình và cám ơn các bác còn lại đã tham gia. Trận đấu khá kịch tính khi đội 1 dẫn 4-2 trong hiệp 1, nhưng đội 2 vùng lên và lội ngược dòng với tỷ số chung cuộc 6-5. Bàn cuối, bác bucodo dốc sức đón được đường đánh gót của em và sút tung lưới đội 1 rất kỹ thuật.

Hạng D
2/8/09
1.563
84
48

cho ae xem hình đi bác,tuần sau em sẽ tham gia ạ,tuần này bận không đi được,tiếc quá

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

civic nói:
Hôm nay khai trương vui quá, có điều quân số hơi thưa thớt, may mà còn có 1 bác làm dự bị :D, lâu quá em không đá banh, nên chân cẳng nó không nghe lời mình nữa. Hy vọng anh em sẽ đá đều nâng cao thể lực và kỹ thuật.
Cám ơn bác Rocket1349 đã tổ chức, cám ơn bác SUV75 quá nhiệt tình và cám ơn các bác còn lại đã tham gia. Trận đấu khá kịch tính khi đội 1 dẫn 4-2 trong hiệp 1, nhưng đội 2 vùng lên và lội ngược dòng với tỷ số chung cuộc 6-5. Bàn cuối, bác bucodo dốc sức đón được đường đánh gót của em và sút tung lưới đội 1 rất kỹ thuật.

hehehe...lại có cả bình luận nữa chứ!:D
Bác là chân sút chủ lực đấy nhé! Ráng mà trui rèn thể lực để không phụ lòng anh em nhé bác!

Status
Không mở trả lời sau này.