Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

e nhận được tin nhắn của các bác rùi, chúc ngày khai trương KFC thành công như Kentucky fried chicken

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36

Hẹn các bác KFC (vô địch OS 2011) CN tuần tới nhé, chúc buổi tập đầu tiên của KFC vui vẻ, thành công rực rỡ

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38

công nhận ae KM mê đá bóng ghê hén, đủ 1 đội rùi đó (mệt nghỉ ko thay
)

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

Em chuẩn bị lên sân đây!
Các bác cố gắng đúng giờ nhé!

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

Chúc mừng buổi ra mắt đầu tiên thành công của KFC!

Sáng nay các anh em có mặt khá đầy đủ: Rocket, Dvvung, Votan, Vo Thanh Tuấn, Anhhungcuunet, Civic, Bucodo...và vài người của bác Suv75....được sự hổ trợ rất nhiệt tình của bác Suv75, Ah em KFC chia 2 phe đá rất khí thế
...kết quả có đến 11 bàn thắng, thua ...hehehe...buổi ra quân tiên như vậy là quá thành công cho anh em KFC. Hy vọng KFC duy trì tinh thần này lâu dài.

Điểm mặt một số trụ cột của đội bóng nhé:
Hậu vệ thép: Võ Thanh Tuấn, Anhhungcuunet
Tiền vệ: Có em và bác bucodo tuy nhiên do tuổi già sức yếu nên chỉ đứng thôi chứ chạy hông nổi:D
Tiền đạo: Civic, Dvvung, votan. Dvvung có cú đánh đầu khá nhạy cảm, ghi bàn bằng cú này là sở trường nhé!
Đặc biệt chân sút cao to Civic với những cú sút như sấm sét, bóng căng và khá chuẩn....hy vọng bác ấy duy trì thể lực và là chân sút chủ đạo cho KFC

Như vậy ngoài các bác bận off KM sáng nay thì tất cả anh em còn lại có mặt đông đủ. Thay mặt anh em KFC xin cảm ơn tất cả các bác đã nhiệt tình tham gia. Mong các bác giữ mãi tinh thần này cho KFC!

Đặc biệt cám ơn bác Suv75 đã tài trợ sân bãi (Hoàn toàn Free 2h) trong ngày anh em KFC họp mặt! cám ơn bác rất nhiều về sự nhiệt tình này! Hy vọng lần sau Free tiếp nhé bác!

Chúc sức khỏe anh em KFC!
Có hình em sẽ post sau!

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

Rocket1349 nói:
Chúc mừng buổi ra mắt đầu tiên thành công của KFC!

Sáng nay các anh em có mặt khá đầy đủ: Rocket, Dvvung, Votan, Vo Thanh Tuấn, Anhhungcuunet, Civic, Bucodo...và vài người của bác Suv75....được sự hổ trợ rất nhiệt tình của bác Suv75, Ah em KFC chia 2 phe đá rất khí thế
...kết quả có đến 11 bàn thắng, thua ...hehehe...buổi ra quân tiên như vậy là quá thành công cho anh em KFC. Hy vọng KFC duy trì tinh thần này lâu dài.

Điểm mặt một số trụ cột của đội bóng nhé:
Hậu vệ thép: Võ Thanh Tuấn, Anhhungcuunet
Tiền vệ: Có em và bác bucodo tuy nhiên do tuổi già sức yếu nên chỉ đứng thôi chứ chạy hông nổi:D
Tiền đạo: Civic, Dvvung, votan. Dvvung có cú đánh đầu khá nhạy cảm, ghi bàn bằng cú này là sở trường nhé!
Đặc biệt chân sút cao to Civic với những cú sút như sấm sét, bóng căng và khá chuẩn....hy vọng bác ấy duy trì thể lực và là chân sút chủ đạo cho KFC

Như vậy ngoài các bác bận off KM sáng nay thì tất cả anh em còn lại có mặt đông đủ. Thay mặt anh em KFC xin cảm ơn tất cả các bác đã nhiệt tình tham gia. Mong các bác giữ mãi tinh thần này cho KFC!

Đặc biệt cám ơn bác Suv75 đã tài trợ sân bãi (Hoàn toàn Free 2h) trong ngày anh em KFC họp mặt! cám ơn bác rất nhiều về sự nhiệt tình này! Hy vọng lần sau Free tiếp nhé bác!

Chúc sức khỏe anh em KFC!
Có hình em sẽ post sau!

Vui quá, giờ này em đang ọnline tại BRVT. hixhix
Nhờ tâm huyết và nhiệt tình của bác mà phong trào sport sôi nổi, hy vọng sẽ là nơi hội tụ và gặp gỡ của anh em Kia.

Bác cứ cho em chân tà lọt nhé, vì thứ bảy chủ nhật thì lịch em ko ổn định lắm!

Tập Lái
14/1/10
26
0
0
HCM

Hi các bác,e là thắng cty e là chủ đất bên a41 cộng hòa vừa rồi tổ chức giải bóng đá trong os cũng có 1 số hội chắc biết e,e cũng mún gia nhập đội kia ko bít có đc ko ạ?E thấy bên hội mình làm đội bóng rất hay.Đây là số đt của e 0909924889 hoặc 01693.69.69.69

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

phuongthang2486 nói:
Hi các bác,e là thắng cty e là chủ đất bên a41 cộng hòa vừa rồi tổ chức giải bóng đá trong os cũng có 1 số hội chắc biết e,e cũng mún gia nhập đội kia ko bít có đc ko ạ?E thấy bên hội mình làm đội bóng rất hay.Đây là số đt của e 0909924889 hoặc 01693.69.69.69

Rất vui chào đón bác!

Em sẽ up tên bác vào danh sách nhé!
Hẹn gặp bác CN sau!

Tập Lái
14/1/10
26
0
0
HCM

ok bác,hôm nào e gọi các hội toyota,bmw,ssanyong,santafe giao hữu với a e mình nhé ^__^ có bác nào rảnh cứ gọi e cafe giao lưu

Hạng B2
7/1/10
265
1
18
44

Buổi đầu tham gia thành công ngoài sự mong đợi!
Cám ơn các bác

Status
Không mở trả lời sau này.