Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
15/5/10
1.597
1
38
47
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

voduy nói:
Màu gì cũng ẹp hết ah:D anh Rock và Bruce Nguyen quyết định thui, 9 ng-10 ý biết đâu mà lần.
màu xanh, màu trắng, màu đen gì cũng oki hết - tuần sau có đồ ẹp mặc là oki :D:D:D
ok , vậy đi cho nhanh gọn lẹ...

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38

tommykid nói:
voduy nói:
Màu gì cũng ẹp hết ah:D anh Rock và Bruce Nguyen quyết định thui, 9 ng-10 ý biết đâu mà lần.
màu xanh, màu trắng, màu đen gì cũng oki hết - tuần sau có đồ ẹp mặc là oki :D:D:D
ok , vậy đi cho nhanh gọn lẹ...
Vậy là xong, tuần này có ồ ẹp mặc rùi :D

Hạng D
19/11/10
1.807
97
48
0933 805 284

2 bác cứ quyết định đi , chứ lấy ý kiến của a e thì lâu lém

Hạng B2
17/11/10
439
5
18
TP.HCM

Nếu anh em nói vậy thì em lấy ý kiến số đông, vớ màu đen và chữ KIAFC trên vớ màu xanh và sẽ chọn PÁ 1 (vải TQ) nha các bá. Nhờ đội trưởng fix lại dùm em cái danh sách (phông chữ a chọn luôn đi), size áo nhỏ nhất là L nha cá bác, rộng hơn chút là XL. anh Rocket cho em xin cái file chữ KIAFC luôn nha. Nhanh thì em mới đặt được, tính từ ngày em đặt là 7 đến 10 ngày mìh mới xong đó.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/2/04
174
0
0

Ờ vậy là các bác làm rách đồ cũ rồi à, của em vẫn còn xếp nguyên :)

Hạng B2
10/9/10
428
3
18
34

@Bruce: Em cứ quyết theo số đông luôn, vớ đen ok luôn, anh em thích sao thì làm vậy

Tối nay anh gửi cái file logo KIAFC cho.

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

kurumakancoku nói:
he he sắp có đồ mặc rồi :):):)

He he he...sắp có người đóng phí tháng 7 và phí đồng phục rồi:D:D:D

@All: Vậy anh em quyết định chọn loại vải TQ ---> Giá sẽ là 175k/bộ (Áo - quần - vớ - in ấn) ---> Phí sẽ thu là 200k/người nhé. Những bác đã đóng 150k thì bù thêm 50k...
Phù ù...nhìn bảng đóng phí có mỗi ông Illuminati là gương mẫu nhất thôi

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

@All: Tình hình Bruce mới báo:
* Nếu chọn áo vải TQ thì chỉ có size L trở lên, không có size M ---> Những bác nhỏ con như LongnhiEdward Nguyen sẽ mặc không vừa, quá rộng:D

Do đó em quyết định chọn vải áo VN như anh em đã bàn trên sân ---> giá 135k/bộ. Ngực trái Logo Adidas, ngực phải Logo KIAFC, không có hàng chữ Samsung. Quyết định vậy luôn cho Bruce đặt áo sớm có mà mặc thi đấu giao hữu với BMW. Vậy số tiền anh em đóng 150k đã đủ, không cần đóng thêm

Lưu ý:
Tối thứ 3 tuần sau, 12/7 chúng ta sẽ hành quân sang sân Tao Đàn, Q1 (Cổng Huyền Trân Công Chúa) giao lưu với BMW nha anh em. Bên BMW đã xác nhận.

Status
Không mở trả lời sau này.