Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

kurumakancoku nói:
Quyết lấy lại những gì đã mất:D:D

KiaFC có mịa gì đâu mà mất hả bác

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38

Rocket1349 nói:
@All: Tình hình Bruce mới báo:
* Nếu chọn áo vải TQ thì chỉ có size L trở lên, không có size M ---> Những bác nhỏ con như LongnhiEdward Nguyen sẽ mặc không vừa, quá rộng:D

Do đó em quyết định chọn vải áo VN như anh em đã bàn trên sân ---> giá 135k/bộ. Ngực trái Logo Adidas, ngực phải Logo KIAFC, không có hàng chữ Samsung. Quyết định vậy luôn cho Bruce đặt áo sớm có mà mặc thi đấu giao hữu với BMW. Vậy số tiền anh em đóng 150k đã đủ, không cần đóng thêm

Lưu ý:
Tối thứ 3 tuần sau, 12/7 chúng ta sẽ hành quân sang sân Tao Đàn, Q1 (Cổng Huyền Trân Công Chúa) giao lưu với BMW nha anh em. Bên BMW đã xác nhận.
Vậy vải VN là mẫu áo màu đen hả bác?

Hạng D
19/11/10
1.807
97
48
0933 805 284

new_caren2010 nói:
kurumakancoku nói:

Ha ha e nói vậy cho nó ghê gớm ấy mà. đường đường cũng giải 3 OS mà bác :D:D:D:D

Hạng B2
17/11/10
439
5
18
TP.HCM

Báo cáo các bác là đêm hôm qua em đã hoàn tất thủ tục với nhà thiêt kế về trang phục mơi của KIAFC. Nếu tình hình không có gì thay đổi thì 7 ngày sau anh em mìh sẽ có trang phục cool :D.
Còn việc nữa là T6 này KIAFC mình ngoài viêc đá giao lưu với đội trẻ như mọi bữa, em nhắm tình hìh quân mình đi cũg ít nên sau khi em hỏi ý kiến đội trưởg và anh Hoà, em đã mời thêm một đội lên để mình đá 3 hội cho xung. Đội này nghe nói là XXX GT nên em mời đá giao lưu để "quan hệ" với KIA mìh luôn. Ai đi chơi thì đi, ai ở nhà thì lên đầy đủ nha các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/1/11
1.577
3
38

kurumakancoku nói:
new_caren2010 nói:
kurumakancoku nói:

Ha ha e nói vậy cho nó ghê gớm ấy mà. đường đường cũng giải 3 OS mà bác :D:D:D:D
Hôm đó 2 anh cố gắng sắp xếp đi ah, phải phục thù nhá.
Thua 3 lần rùi :D:D:D

Chi Hội Trưởng P.O.C

Rocket1349 nói:
Lưu ý:
Tối thứ 3 tuần sau, 12/7 chúng ta sẽ hành quân sang sân Tao Đàn, Q1 (Cổng Huyền Trân Công Chúa) giao lưu với BMW nha anh em. Bên BMW đã xác nhận.
Tình hình là có sự trục trặc kỷ thuật nha bác Rock . Thứ 3 bị cancel rồi , chuyển qua ngày mai thứ 6 (08/07 )sân Khánh Hội vào lúc 19h30 đc ko ?

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.