Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/6/10
404
0
0
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

các bác KIAFC Futsal Club chuẩn bị xỏ giày ra sân Phương Đô nào, hẹn gặp các bác lúc 19h30

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

Em sorri các bác, hôm nay mẹ em từ dalat mới xuống khám bệnh...chắc xin kếu 1 tuần

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Xin thông báo với các bác hội KiaFC, do đã qua 2 tuần mà tình hình là hội KIAFC vẫn chưa thể tập hợp đủ thành viên.
Em đành phải đưa ra thông báo này để các bác biết là em sẽ phải nhường sân cho một đội bóng khác đăng ký.

Hạng D
23/3/05
2.199
286
83

Tối qua chờ mãi mà chỉ có đúng 5 chiến sĩ ra sân. votan k đọc tin nên đến từ 6h30, e đến 7h30 mà chỉ có 3 mạng. Bây giờ mình lại mất sân nữa chứ. Anh em vào nghiên cứu xem có nên duy trì hội KiaFC không nhé! Em nghĩ nếu đã đam mê thì phải nhiệt tình. Còn k thì bỏ luôn

Hạng C
19/6/08
873
86
28
45

Anh em vote lai xem co tham gia duoc khong? San thi de, khong da san nay thi da san khac, gio giac moi kho. Ai tham gia vao cho y kien lai di?

Hạng B2
9/6/10
404
0
0

đề nghị bác yeuxehoi cho ý kiến, bác là hội phó và đá hay nên cho ý kiến dùm nhé bác, còn bác bucodo nhiệt tình nhất hội KIAFC

Hạng D
15/5/10
1.597
1
38
47

Em rất muốn tham gia với các bác , nhưng nhà em ở Q6 , chạy lên đó xa quá, có sân nào gần hơn tí hok các bác ?

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38

theo ý ngu của e vấn đề ở đây chính là đại điểm sân, sân Phương Đô e thấy khá xa, trong khi đó đường xá lại kinh khủng, toàn giờ linh ko hà, nếu gần gần chút thì có lẽ ae dễ sắp xếp thời gian hơn

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Em hiểu các bác đã gặp không ít khó khăn khi tập hợp đội, đặc biệt là các thành viên chủ chốt như bác Rocket, Bucodo, Civic, Yeu xe hoi, em của bác Thuytram và một số bác khác nữa mà em không nhớ hết nick. Nhưng nếu tình hình vì sân Phương Đô ở quá xa so với đa số các bác tham gia đội bóng thì nên chuyển sân khác. Đừng vì hỗ trợ mem của OS mà các bác mất đội bóng.
Em chỉ có vài lời chân tình như vậy dù đây là sân nhà của em. Còn nếu đã quyết tâm tham gia, hy vọng các bác thu xếp để đội bóng được duy trì.
Đầu tháng 08, em sẽ tổ chức giải Phương Đô mở rộng để các đội bóng OS sốc dậy tinh thần thể thao. Mong các bác nhiệt tình tham gia.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36

Em chào các bác, dạ sory các bác tối qua em ko tham gia được vì bận tiếp khách, em có báo bác Rocket và bác bucodo biết việc này.
Em đề nghị vẫn giữ đội, đội chúng ta tuy chưa đông nhưng các thành viên rất nhiệt tình, dù ít nhưng đá máu lửa, chỉ 2 tuần nay do một số thành viên hay tham gia bận việc nên suy giảm chút ít, chứ ko đến mức phải rã đội ạ.
Em là em vẫn theo, và ủng hộ đá tiếp, ồ lê ố lê ô lế...

Status
Không mở trả lời sau này.