Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
23/3/05
2.199
286
83
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

Đúng là sân nhà mình cũng hơi xa, nhưng giờ biết kiếm chỗ nào đây. Giờ đó cũng đông nữa, em ở NgVĐậu mà cũng phải mất gần 30p mới tới được sân. Mấy bác ở đầu kia thành phố chắc mất cả tiếng đồng hồ.
Anyway, tất cả vì sự nghiệp thể thao, anh em sung lên chút đi nào

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

Chào các bác!
Em mới đi tỉnh về mệt phờ râu, vào thớt vì nhớ đá bóng nhưng thấy các bác ném đá kinh quá!:(
Đầu tiên em xin lỗi vì việc không có mặt (Dưng em cũng đã thông báo trên này chứ ko tự ý bỏ nhé). Em biết anh em KiaFC chúng ta ai cũng nhiệt tình cả...nhưng chung quy cũng bận chuyện này nọ cả thôi. Các bác bớt nóng, vì KiàFC chúng ta nhé!
Chuyện duy trì đội bóng là lẽ tất nhiên rồi, tổ chức nào cũng có lúc suy, lúc thịnh, cái chính chúng ta hãy cùng nhau chung tay vực dậy, đừng vì vài cá nhân nhỏ lẻ như em mà hủy bỏ cả một tổ chức mà chúng ta đã dày công xây dựng như vậy thì phí lắm!
@Suv75: Tuy KiaFC vẫn chưa hoạt động tốt nhưng chúng em đã thiếu nợ tiền sân bác chưa ạ? Nếu bác có mối nào ngon hơn thì cứ nhận, tụi em sẽ chủ động kiếm sân khác cho anh em thi đấu. Trường hợp bác vẫn còn welcome anh em KiaFC thì chúng em khẳng định vẫn giữ giờ thi đấu như cũ vì em biết bác rất rất nhiệt tình với KiaFC, mong bác giữ sân cho anh em nhé!
@Bucodo: Em chưa bao giờ nhận mình là hội trưởng cả.....Em cũng không thiết tha ba cái chức như vậy đâu. Em thấy bác nhiệt tình và có tâm huyết với KiaFC, vậy em cũng xin bầu bác là hội trưởng như bác Firehorse nhé! Mong bác vì anh em KiàFC mà phát huy!

Vài lời như vậy thôi! Vì KiaFC nhé các bác!
Thân chào!
R.1349!

Hạng C
19/6/08
873
86
28
45

cac bac oi tat ca vi Kia Footbal Club tiep tuc phat huy. Em thi chi duoc cai nhiet tinh, nhung khong den noi ngu dot de thanh pha hoai, he he em dua ty. Thuc tinh ma noi, Bac Rocket nha q.7 qua toi Cong Hoa da la em cung ne lam roi, em cung la nguoi kinh doanh hay di tinh nen da giua tuan thi xac xuat tham gia cua em tam 60% thoi. Tuy nhien, em khang dinh neu em o Sg thi mua gio em cung toi san.

Em de nghi doi san sang q.10 co the Thanh Thai ( hinh nhu hoi BIM da day thi phai) hoac Su Van Hanh, Phu Tho.

Con ve hoi truong, neu anh em tin nhiem thi em san sang nhan thoi. Nhung em cung noi truoc, it nhat hai nguoi cung lo vi em cung rat thuong di Mien Tay vao giua tuan.

Co len, van su khoi dau nang ma cac bac.

Hạng B2
9/6/10
404
0
0

gian nan thì có nản không bác,hihi, đùa chút chứ nếu đá được sân Hồ Kỳ Hoà là sướng nhất các bác ạ, ngay trung tâm nên ai đến cũng tiện

Hạng D
23/3/05
2.199
286
83

vậy là Thứ Tư này có đá nữa không các bác????? sao anh em im re hết vậy nè

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

Bác Bucodo đã tìm được sân cho anh em tập luyện chưa ạ? Mọi chuyện trong chờ vào bác đấy!
Nếu chưa thì chúng ta tiếp tục lấy sân bên A41 nhé! Bác Suv75 tuy nói vậy chứ bác ấy nhiệt tình lắm!
Thứ 4 này em phải có mặt, thèm đá banh lắm rồi!
Anh em nhớ lên sân đầy đủ nha!

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

Rocket1349 nói:
Bác Bucodo đã tìm được sân cho anh em tập luyện chưa ạ? Mọi chuyện trong chờ vào bác đấy!
Nếu chưa thì chúng ta tiếp tục lấy sân bên A41 nhé! Bác Suv75 tuy nói vậy chứ bác ấy nhiệt tình lắm!
Thứ 4 này em phải có mặt, thèm đá banh lắm rồi!
Anh em nhớ lên sân đầy đủ nha!

vậy thứ 4 này đá phải ko bác rocket? 6h30 hay 7h00 PM ?

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

Vậy thứ 4 này đá bình thường nhé các bác! 19h00.
Bác Suv75 đâu rồi? Vào confrm xem có sân cho KIA không nhé bác?
Mong anh em có mặt đông đủ!

Hạng D
23/3/05
2.199
286
83

ế quá, ế quá rồi... các chiến sĩ đâu rồi, vào confirm tham gia để còn book sân chứ.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

civic nói:
ế quá, ế quá rồi... các chiến sĩ đâu rồi, vào confirm tham gia để còn book sân chứ.

em đang chấn thương nhưng cố ea sân tối mai...

Status
Không mở trả lời sau này.