Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

em thấy tối nay có mỗi bác civic qua đá...

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

davidtvt nói:

Cám ơn bác Davidtvt!

Nếu các bác còn máu lửa thì thứ 4 tuần sau chúng ta sẽ bắt đầu lại!
Không thể để tinh thần đội bóng đi xuống vì 1 vài cá nhân được!

Địa điểm vẫn là sân Phương Đô nhé các bác! Giờ từ 19h-21h. Em đã book sân rồi!

Hạng D
23/3/05
2.199
286
83

Máu lên anh em ơi, tối qua trên sân XNL đông vui như hội, chia tới 5 đội đá mà còn dư người luôn. Anh em nhà KiaFC sao thấy xìu quá

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

Rocket1349 nói:
davidtvt nói:

Cám ơn bác Davidtvt!

Nếu các bác còn máu lửa thì thứ 4 tuần sau chúng ta sẽ bắt đầu lại!
Không thể để tinh thần đội bóng đi xuống vì 1 vài cá nhân được!

Địa điểm vẫn là sân Phương Đô nhé các bác! Giờ từ 19h-21h. Em đã book sân rồi!

Mừng bác vì tinh thần này....

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

civic nói:
Máu lên anh em ơi, tối qua trên sân XNL đông vui như hội, chia tới 5 đội đá mà còn dư người luôn. Anh em nhà KiaFC sao thấy xìu quá

Tối qua thấy bác máu thiệt...

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

Chào các bác!

Thực ra, tinh thần của anh em KFC chẳng có gì là to tát cả. Tự chúng ta làm lớn việc ra thôi.
Đành rành việc lập ra 1 tập thể thì chúng ta phải cố gắng duy trì và phát huy, tuy nhiên cũng phải thông cảm một điều rằng, anh em không thể duy trì được sự chuyên cần trong tập luyện được mặc dù rất máu. Áp lực công việc, gia đình, một phần ảnh hưởng đến tình hình chung của tập thể......Do đó mong anh em phải hết sức thông cảm. Một hay 2 buổi vắng mặt chung quy cũng có lý do cả.... Bản thân em không đi được hôm đó em vẫn nhắn tin cho tất cả anh em lên sân và em có nhắn riêng cho bác Yeuxehoi lo phần chi phí sân cho anh em mà! Vì em sợ comment lên diễn đàn các bác lại mất hứng, không đi (Em hô hào mà).

Tất cả vì KFC, đề nghị chúng ta kiềm chế và tiếp tục duy trì, phát huy tinh thần của đội bóng. Mọi ý kiến đóng góp nên mang tính xây dựng hơn là đả kích. Thành lập 1 tập thể đông đủ rất khó nhưng phá bỏ nó thì rất dễ dàng.

Em biết tinh thần thể thao của anh em KIA rất tốt, đặc biệt với các bác: Bucodo, Civic, Yêuxehoi, Firehorse, Davidtvt, Votan, DVvung.....Vậy rất mong các thành viên trên tiếp tục phát huy tinh thần này để KiaFC chúng ta có vị trí xứng đáng tại giải bóng đá OS năm sau nhé các bác!

Tình hình này, chúng ta vẫn tập luyện tại địa điểm cũ nha các bác! không có gì thay đổi cả!
Vài lời tâm sự!
Chúc sức khỏe toàn thể anh em Kia!
R.1349!

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

Cố lên ae ui...

Hạng B2
9/6/10
404
0
0

em đề nghị bác Rocket chịu khó nt cho các bác trong hội, sẵn tiện yêu cầu confirm việc ra sân thứ 4 tuần sau luôn, bữa đó anh em dành 30 phút bàn bạc kế hoạch phát triển club như: giờ giấc tập luyện, sân bãi, chi phí, kế hoạch giao hữu....; em tuy là thành viên của SFC nhưng từ lâu em đã coi anh em KIAFC như chiến hữu (sau này giả sử KIAFC có gặp SFC em sẽ chỉ ngồi ngoài ủng hộ 2 đội thôi), em nói thế bác Rocket và các bác khác trong hội hiểu lòng em rồi phải không? nếu hiểu rồi thì mình cùng
nhé.

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

FireHorse nói:
em đề nghị bác Rocket chịu khó nt cho các bác trong hội, sẵn tiện yêu cầu confirm việc ra sân thứ 4 tuần sau luôn, bữa đó anh em dành 30 phút bàn bạc kế hoạch phát triển club như: giờ giấc tập luyện, sân bãi, chi phí, kế hoạch giao hữu....; em tuy là thành viên của SFC nhưng từ lâu em đã coi anh em KIAFC như chiến hữu (sau này giả sử KIAFC có gặp SFC em sẽ chỉ ngồi ngoài ủng hộ 2 đội thôi), em nói thế bác Rocket và các bác khác trong hội hiểu lòng em rồi phải không? nếu hiểu rồi thì mình cùng
nhé.

Cám ơn bác Firehorse nhiều.
Lúc nào trước trận đấu em cũng nhắn tin cho anh em hết mà!!??
Thôi. Không tranh cãi việc này nữa! Tất cả vì KFC nhé các bác!

Hạng D
23/3/05
2.199
286
83

các mem của KiaFC chịu khó vào đây phát biểu đi chứ, đề nghị mỗi từ T2 là mọi người phải vào điểm danh, thông báo khả năng có mặt đi

Status
Không mở trả lời sau này.