Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
194
237
43
28
Cho thắc mắc xíu!
Chưa có dấu hiệu tua ODO nó khác Không tua ODO ko?
Và định thế nào?
dạ hiẹn tại vẫn chưa có máy móc nào phát hiện xe tua odo á anh (trừ 1 số dòng của Merc, Bmw có thể xem bằng máy chuyên dụng) .Vì vậy chỉ có thể ước lượng odo thật thông qua chất xe thôi anh. Còn nhìn điểm nào, vị trí nào chắc a biết mà nhỉ.

Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
35
37
18
25
mua xe cũ mà ko lột decal ra kiểm tra là 1 sai lầm lớn !
Dạ chủ yếu vết trầy va quẹt bên ngoài á Bác (Chưa móp hay ảnh hưởng đến khung sườn), bên mình có tư vấn vs bên mua yêu cầu bên chủ xe tháo lớp Decan, đánh pat làm lại cho thẩm mĩ hơn trước khi xuống tiền, chủ yếu bên mua quyết định ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/1/16
1.672
3.271
123
48
Sài Gòn
Cứ công tâm mà làm thì Car Audit ngày càng phát triển, còn xe bị lỗi gì, chỉ có chủ xe biết. Lái mua xe nhiều khi kỹ lắm cũng còn hố, kkk. Dịch vụ này cũng khá hay nếu không lùa gà người cần mua xe cũ!
Ps: dán decal cái đầu xe, sao không thấy kiểm tra hạng mục Pat bắt đèn xe ta!

• Like
Reactions: fclinhduong
Hạng C
28/2/15
993
699
93
40
Cho thắc mắc xíu!
Chưa có dấu hiệu tua ODO nó khác Không tua ODO ko?
Và định thế nào?
thực ra mình thấy ODO có tua hay không thì không thể biết được, kể cả vào hãng cũng không biết nếu xe không bảo trì thường xuyên trong hãng

• Like
Reactions: Lực Phạm
Hạng C
28/2/15
993
699
93
40
dạ hiẹn tại vẫn chưa có máy móc nào phát hiện xe tua odo á anh (trừ 1 số dòng của Merc, Bmw có thể xem bằng máy chuyên dụng) .Vì vậy chỉ có thể ước lượng odo thật thông qua chất xe thôi anh. Còn nhìn điểm nào, vị trí nào chắc a biết mà nhỉ.
đưng như a nói, mình thấy gara sửa chiếc lexus cho sếp, họ có cái máy tính bảng (nhìn nó dày dày chắc hàng chuyên dụng), cắm dây vô kiểm tra lỗi các kiểu và có thể gõ lại số km nếu muốn

• Wow
Reactions: pcloud
Hạng D
31/5/14
3.465
4.292
113
chủ yếu hổ trợ mí bác lần đầu mua xe, chứ mấy bác qua 1-2 đời xe rồi thì soi còn kinh hơn các anh dịch vụ này nhiều :)

em nghĩ mua xe 2nd ít nhất cũng phải lên mạng tìm hiểu 1 tí, em hoi toxic tí lỡ anh đi xem xe ảnh ăn phí xem xe, rồi hốt luôn hoa hồng bán xe nữa thì mệt.