Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Kính của Em bi xước

Tập Lái
23/6/05
20
4
0
49
Hà Nội
RE: Kính của Em bi xước

Em kính cẩn nghiêng mình cảm ơn các Bác đã giải cho em bài toán khó. Ngày mai, em thuê một thằng nhóc shoes shine ném gạch vào là OK ngay. hihih

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: hoangtrieuhai

Em kính cẩn nghiêng mình cảm ơn các Bác đã giải cho em bài toán khó. Ngày mai, em thuê một thằng nhóc shoes shine ném gạch vào là OK ngay. hihih

Thằng ném cũng phải có nghề đấy bác nhé:D chứ không cục đá to hoặc cục gạch to rơi thẳng vào nắp capo thì vui lắm đấy bác à:D chuyện vui, nhưng đã có nạn nhân rồi:D

Em có mỗi chiêu này, bác chạy khỏang 40km/h cho thằng nhóc cầm súng cao su ( trong NAM gọi là NÁ THUN) bắn cho bác một phát vào kính trước( không xuyên thủng đâu mà bác sợ):D.HÊ.HÊ Nứt một đường tuyệt đẹp, lý giải vởi BẢO HIỂM dễ dàng.....xe tui đi bị đá văng:D......

Em cho bác gợi ý thui nhé! làm không được đừng chửi em:D

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Chết mấy em bảo hiêm mà xem trang này thì ...... toi.. hết dám bán cho ae os rùi[8|]:D:D:D

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: phongluu

Chết mấy em bảo hiêm mà xem trang này thì ...... toi.. hết dám bán cho ae os rùi[8|]:D:D:D

Hôm nào bác cần thay kính, chỉ cần alo trước, rùi buổi trưa bác cứ đi làm bình thường qua chỗ em và HÒA THƯỢNG hay tụ tập, mọi việc em sẽ giải quyết miễn phí cho bác:D:D:D:D

Hạng B2
14/10/04
136
13
18
Trái Đất

Nếu có thể, bác nên chơi thân với cậu làm bảo hiểm cho bác. Nó sẽ tư vấn cho bác vào gara nào để chọi gạch, nó se bọc kin xe cho bác (trừ kính để tránh rủi ro), thậm chí có khi nó còn chọi hộ bác ấy chứ.:D

Nhớ mời nó mấy cốc bia bác nhé.

Chúc bác thành công và có kính mới. Có rồi thì tránh chỗ bị rạch hôm trước ra nhé.;)