Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com
RE: Kinh nghiệm đi mua xe KIA Morning cũ & Những hỏng hóc thường gặp

Em thì chỉ thắc mắc tại sao 1 em bé tí tẹo, sx năm 2004 mà giá cũng 15k đến 16k ???
Trong khi đó cùng tầm tiền đó có thể mua được những xe to hơn, đời cao hơn ( VD: Vịt, Lac ..)
Thế theo bác tại sao người ta phải bỏ ra đến >100tr để mua cái điện thoại vơ-tu mà chẳng có chức năng gì, trong khi số tiền đó mua được cả chục cái E90 đủ đồ chơi?

Tập Lái
2/5/07
32
0
0

Khi đèn hiển thị có màu vàng có nghĩa là đang cảnh báo O/D đang bật (mặc dù là O/D off) vì dây là chế độ hạn chế chỉ có từ số 1 đến số 3 , khi không hiển thị thì lúc đó hộp số sẽ có từ số 1 đến số 4. vàcó ngthĩa là O/D đã tắt .
Để kiểm chứng Bác chỉ cần chạy ở tốc độ 50km/h và bật công tắc là biết liền .

Tập Lái
2/5/07
32
0
0

Bác cứ ngồi lên em bé tẹo đó thì sẽ hiểu tại sao liền hà !!!

Hạng B2
14/6/05
363
0
16
53
huyphatco.com

Mini cooper cũng bé tẹo. Chắc mấy em này bé nhưng có võ bác ạ
Trích đoạn: mpdung

Bác cứ ngồi lên em bé tẹo đó thì sẽ hiểu tại sao liền hà !!!

Tập Lái
10/10/06
11
0
1

Morning ghét nhất là phần còi: bấm thì khó, chỉ có 1 điểm nhạy cảm ở giữa cái Logo KIA trên vôlăng, bấm lệch là ko kêu, còi thì kêu bé tí, bác nào đã xử lý phần này rồi thì cho anh em ít kinh nghiệm nhé. Đi đường thành phố mà ko có còi thì cũng khổ lắm

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: morning

Trích đoạn: n2n1977

Em mới lấy 1 iem LX đời 2005 nhấp khẩu cũ về nhưng cái đèn O/D off của iem nó chẳng thấy sáng gì cả, các bác có biết nguyên nhân tại sao ko ạ?
Khi bác OFF thì đèn sáng,ngươc lại ON thì đèn tắt.
Bác xem lại cầu chì có bị cháy kg. hoặc bác đang ở chế ON nên kg thấy đèn sáng.Công tắc ở ngay cần số đấy bác ah.chúc đèn của bác lại sáng.

ngược lại chứ bác, defaul là O/D off --> đèn tắt, khi nào bác cần vượt thì bấm O/D --> đèn O/D sáng, chạy bình thường thì O/D off nên đèn nó ko sáng là đúng rồi [8|]

Hạng B1
23/2/07
63
0
0

Bác nào chạy cả Huyndai Getz rồi có thể so sánh 2 em này được không. Em thấy cùng hàng nhập từ Kim Chi, giá hình như như nhau nên phân vân không biết chọn ai.

NPH
Hạng B1
3/9/07
87
0
0

Getz đẳng cấp cao hơn bác ợ!