Hạng B2
25/8/16
374
320
63
lấy ra làm vòng , cả tháng nay cho em ý nghỉ ngơi
sẵn mưa lớn ...tắm nuôn
nhích cái nổ liền hihi
Xe nhìn đẹp quá. Bên ngoài có tút tát gì nhiều không ? Ghế da zin của nó chắc còn đẹp hả bác ?

Hạng F
14/9/04
9.900
27.538
113
Q3
Xe nhìn đẹp quá. Bên ngoài có tút tát gì nhiều không ? Ghế da zin của nó chắc còn đẹp hả bác ?
có bác ơi nhưng tút vài chỗ nho nhỏ chứ chưa sơn nguyên con , nước sơn sần sùi cảng zin còn mà. cảng mà sơn lại sẽ bóng loáng là kg đúng . ghế da zin đen nguyên thủy ạ, đi theo với các táp pi cửa

• Like
Reactions: Raw41998
Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Xe mình dặm lại cũng kha khá . Ghế da màu xám cùng tông với tappi và cũng còn zin . Đợi thằng nhóc học lái xong cho nó vần vô lăng trầy trụa nhiều thì đem đi tút lại nguyên con ( dù không thích vì mất zin ) .:3dcuoi: Vào hãng nghe nói khoảng hơn 20 triệu ( riêng khoản tút ). Nhưng có bạn thì bảo đem ra ngoài tút đẹp hơn nếu với tầm ấy tiền.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Đễ vài bửa mình vào Toyota Đông Sài Gòn nhờ test như bác nói. Chạy thì bình thường nhưng lâu lâu đậu đèn đỏ dù về N nhưng vòng tua xuống 400 hơi gằn máy nên khó chịu ( nhưng không chết máy ) . Cảm ơn bác ! Xe mình AT nên chắc chạy hổng ngon như xe bác đó .
Cảm biến ga cầm chừng có vấn đề...

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Bác nào chuyên đi hàng Cam về đễ mình oder vậy bác ?
Cần gì bác...SG bán đầy...từ Cam về chứ đâu bác...ADV, HMĐ, TBT là những địa chỉ quen thuộc, nhưng phải biết mã phụ tùng rồi ra đó tìm chứ đồ nó xem xem nhau có khi giống hệt chỉ khác mã thôi...

• Like
Reactions: Raw41998
Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Cần gì bác...SG bán đầy...từ Cam về chứ đâu bác...ADV, HMĐ, TBT là những địa chỉ quen thuộc, nhưng phải biết mã phụ tùng rồi ra đó tìm chứ đồ nó xem xem nhau có khi giống hệt chỉ khác mã thôi...
Mình thì thường ra Xuân ADV và Hùng HMĐ mua đó. Nhưng những món của Raw4 thì hơi khó đó bác. Như mấy đèn định vị, xi nhan hay kính lái đâu ai đem về sẵn .

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Xe mình dặm lại cũng kha khá . Ghế da màu xám cùng tông với tappi và cũng còn zin . Đợi thằng nhóc học lái xong cho nó vần vô lăng trầy trụa nhiều thì đem đi tút lại nguyên con ( dù không thích vì mất zin ) .:3dcuoi: Vào hãng nghe nói khoảng hơn 20 triệu ( riêng khoản tút ). Nhưng có bạn thì bảo đem ra ngoài tút đẹp hơn nếu với tầm ấy tiền.
Em biết chổ sơn cực kì đẹp , như zin...khoảng đó là sơn nguyên con luôn chứ tút gì...