ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0
RE: Ko thể hơn được

Xe đẹp ! xin thông tin thêm, xe này đã tham gia festival Huế với 3 con bọ khác, có mặt ở festival biển Nha Trang ( nói nhỏ - xe này chuyên vượt phải theo luật giao thông Mỹ... hi ...hi ) chủ xe đừng buồn nhe !

Hạng B2
22/12/06
144
4
16

Bác saigonvw ơi...phở của em chỉ có 10,000đ, cốc cafe 4,000đ, cộng với khuyến mãi parking cho con bọ và được ngắm nhìn để cảm nhận "nhịp sống thật ..sôi động...hối hả ...của người Sài gòn..cả cái mùi khói xe...", có khi may mắn lại chiêm ngưỡng một vài em bọ nào đó chạy ngang qua.......chưa hết..khi gặp chủ xe thì lại được chủ xe chiêu đãi trà đá miễn phí...tổng chi 1/2 của bác thôi....
Bác garaao dùng trà đá, nếu trà đá ảo thì em chịu...thua..hichic.

Chúc các bác vui...em đố bác nào "kích thích" được bác chủ xe tím..mang xe ra trình diện với anh em..dịp offline chủ nhật nào đó...hehehe..

VW1100

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53

Nó ở đây mà bác:
http://otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=521845
Chiếc xe này hội đủ các điều kiện tối ưu cho 1 con bọ cổ: xe cổ ( 1100 oval 1956), đồ zin nhiều, đồng sơn quá kỹ theo quy trình riêng của chủ xe và chủ xe có điều kiện lùng và mua đồ xe( vụ này anh em có xe bọ tại SG đề biết). Nhưng bác chủ xe cũng mới tiết lộ, có 1 món đồ mà bác ấy đặt 10 năm rồi vẫn chưa có!!! Và đó cũng là sự quyến rũ của xe cổ, những xe kg tìm ra phụ tùng như câu nói của 1 bác kỳ cựu trong hội bọ SG.

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

Bọ ghẻ 1300 em đang cần bộ bạc zin 78 li, bác nào biết thông tin giúp em với :(

Hạng B2
11/4/07
467
1
16

Cảm ơn các bác Flat4, VW1100 và bác SaigonVW nữa.
Hình như cả 3 bác đều ngụ tại Sài Gòn thì phải??
Em ở Hà Nội, nếu có dịp vào Sài Gòn, các bác bớt chút thời gian đi cafe và phở 24 với em nhé :)

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

To: Trânvietanhtuan . Bác kết luận như vậy anh em chơi xe cổ buồn đấy, chủ xe không phải như bác nghĩ đâu, Hãy tìm hiểu kỹ, đừng vội vàng nhé "đầu tư, thông tin , qui hoạch " phải có cơ sở chứ . Chào bác

Hạng B2
22/12/06
144
4
16

Bác ktx và bác tranvietanhtuan nói đùa đấy thôi, anh em chơi xe cổ ít khi biết buồn là gì....vì nếu cần, nổ máy làm một vòng..vui ngay..Em tớ cũng liều "thọc lét" các bác tí thôi...vui lên các bác...

Nghe nói bác TranViet o NhaTrang cũng đang sở hữu một nàng bọ...hôm nào ra NhaTrang sẽ alo bác, gặp nhau nhai mực nướng & uống café...

Huunhan2k: bác yên tâm, có dịp vào SG...bác cứ alô...bác lo phở và café, em lo trà đá...ngược lại nếu em ra HN, bác lo cầy tơ Tú béo, em mang theo xị đế Gò đen...hihi..

Chúc các bác luôn yêu đời và thành công.

VW1100

Last edited by a moderator: