Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
RE: Ko thể hơn được

Trích đoạn: ktx

To: Trânvietanhtuan . Bác kết luận như vậy anh em chơi xe cổ buồn đấy, chủ xe không phải như bác nghĩ đâu, Hãy tìm hiểu kỹ, đừng vội vàng nhé "đầu tư, thông tin , qui hoạch " phải có cơ sở chứ . Chào bác

Hi pác, xin lỗi - em chỉ định thọc lét chút thôi mà. Pác tha cho em chỉ vì dzòm cái logo giống giống....con thỏ.
Còn chuyện bọ - em làm gì có con bọ nào [&:] Có con matiz trông cũng hao hao .... bọ. he he.

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ

Trích đoạn: huunhan2k

Cảm ơn các bác Flat4, VW1100 và bác SaigonVW nữa.
Hình như cả 3 bác đều ngụ tại Sài Gòn thì phải??
Em ở Hà Nội, nếu có dịp vào Sài Gòn, các bác bớt chút thời gian đi cafe và phở 24 với em nhé :)

Cảm ơn bác đã mời. Bác đã có lòng tụi em sẽ chừa sẵn bụng để nghênh đón bác:D

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Em BỌ màu tím này thấy quen ghê,mấy ngày nay rồi tui hay thấy em nó đậu ở trong cái ga-ra chân cầu Đinh Bộ Lĩnh thì phải?Bác chủ ở đó hay là em nó đang được cho trang điểm gì thêm chăng?Hay chỉ là một sự trùng tên và trùng màu thôi nhỉ?Công nhận em này được chủ nhân chăm chút kỹ quá,nên em đẹp tuyệt...!:D

Hạng B2
11/4/07
467
1
16

@Flat4, VW1100, SaigonVW: em da co so hp cua cac bac roi. Neu cac bac ra Hanoi thi em alo em nhe. HP cua em la 0903457907

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: ktx

xe này chuyên vượt phải theo luật giao thông Mỹ... hi ...hi ) chủ xe đừng buồn nhe !

Chính xác bác ợ! Em gặp bác bọ tím này hôm trên đường ra Festival Nha trang thì, xe em dg chạy 90km/h mà bác ấy vượt qua em bên phải cái vèo làm em vãi cả linh hồn ......!
Đoạn đường Phan thiết em chạy 100km/h mà bác ấy cứ ở trước mặt e, không vượt qua được. Thế mới thấy bọ chạy kinh thật...! bái phục, bái phục ......!

Lúc ấy các bác đi 3 em bọ màu đen, tím và trắng phải không ah?

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

@F1racer: thế bác chạy xe gì mà đành chịu thua với nàng bọ tím vậy :D. Đợi Festival Hoa đà lạt đợt này, vác bọ ra đua với nàng bọ tím chơi. Trước mắt là thấy lợi thế sân nhà rồi, hehe

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com

bọ gì mà chạy hơn 100km/h kinh vậy?? hay đồng hồ tốc độ xe pác bị sao rồi.
Mấy pác chơi bọ cưng xe lắm, chạy rón rén chớ có ai dám đạp lút chân đâu :D:D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Em chạy F1 bác vwdal@t ah, thế mà chạy hơn trăm vẫn không qua dc các bác ấy.....!!! he he he..
thế mới vãi cả linh hồn.....:D:D

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

Kinh bác F1 ; thú thật tui cũng tham gia hôm Fétival Nha Trang, hôm đó đường vắng , anh em thử xe thôi bác ạ. Không phải lúc nào cũng 100km/h đâu.
an toàn là trên hết, theo tui bọ chạy trên đường vắng, đẹp trung bình khoảng 70 - 80 km/h là vừa, con bọ chạy 100-110 km/h vẫn chạy được, nhưng . . . .hệ số an toàn không cao . mong bác thông cảm nhé