Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
juanle nói:
Các bác nên thống nhất chỗ đỗ, nếu bác nào làm trưởng đoàn chuyến này thì quyết định một chỗ cho mọi người nghe theo là được mà.
Chín người mười ý thì khó lắm ạ.

thống nhất là Nghĩa Trang Liệt sĩ Thành phố, cách Suối Tiên 1km nha các bác.

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Cảm ơn anh ducreddoor, nhưng anh khen hơi quá lời làm em ngại quá :) Em thì đã kiếm dc Jeep rồi, tối nay ghé đặt cọc. Em hỏi cho 1 sedan của bạn cũng định đua theo tham gia cùng thôi anh. Chứ em thì nhất quyết là Jeep rồi :)

ducreddoor nói:
@dp.phu: hành trình này là hành trình xuyên rừng vượt suối, khám phá những cung đường có thể chưa có ai khám phá, sedan cũng có thể tham gia nhưng chỉ tội cho bác đành bỏ xe lại khi gặp cung đường khó, như thế sẽ mất vui cho bác và cả đoàn. Tuy nhiên bác có thể đi đường vòng nếu như xe bác không vượt qua được chướng ngại... em nói vậy là vì em rất thích tinh thần của bác.... quyết định đi là theo đến cùng....

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
ducreddoor nói:
juanle nói:
Các bác nên thống nhất chỗ đỗ, nếu bác nào làm trưởng đoàn chuyến này thì quyết định một chỗ cho mọi người nghe theo là được mà.
Chín người mười ý thì khó lắm ạ.

thống nhất là Nghĩa Trang Liệt sĩ Thành phố, cách Suối Tiên 1km nha các bác.

Vâng, Đã rõ. Hẹn gặp lại các bác chiều mai.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
dq.phu nói:
Cảm ơn anh ducreddoor, nhưng anh khen hơi quá lời làm em ngại quá :) Em thì đã kiếm dc Jeep rồi, tối nay ghé đặt cọc. Em hỏi cho 1 sedan của bạn cũng định đua theo tham gia cùng thôi anh. Chứ em thì nhất quyết là Jeep rồi :)

ducreddoor nói:
@dp.phu: hành trình này là hành trình xuyên rừng vượt suối, khám phá những cung đường có thể chưa có ai khám phá, sedan cũng có thể tham gia nhưng chỉ tội cho bác đành bỏ xe lại khi gặp cung đường khó, như thế sẽ mất vui cho bác và cả đoàn. Tuy nhiên bác có thể đi đường vòng nếu như xe bác không vượt qua được chướng ngại... em nói vậy là vì em rất thích tinh thần của bác.... quyết định đi là theo đến cùng....

Sedan cũng được thôi nhưng theo tinh thần em đã bày tỏ ở trên, nếu bạn bác không ngại thì nhập đoàn mà chơi luôn ạ, càng đông càng vui mà bác.

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
Tin giờ chót là Kamelot đến giờ này vẫn chưa tìm được người đi Cà Mau "thế mạng" nên sẽ phải lên đường về đất Mũi. Chúc mọi người lên đường vui vẻ và may mắn.
Tuy nhiên còn nước còn tát, nếu mai tìm được ai chịu đi thay thì sẽ có mặt ở NTLS cùng các bác vậy

Hạng B1
17/3/10
56
0
0
Kamelot nói:
Tin giờ chót là Kamelot đến giờ này vẫn chưa tìm được người đi Cà Mau "thế mạng" nên sẽ phải lên đường về đất Mũi. Chúc mọi người lên đường vui vẻ và may mắn.
Tuy nhiên còn nước còn tát, nếu mai tìm được ai chịu đi thay thì sẽ có mặt ở NTLS cùng các bác vậy

anh cần người "tác nghiệp "với tiêu chí ,lý lích thích ngang dọc thế nào ,em tiến cử cho anh 1 đội đủ cả đai đội ....12 vị !
nếu cần thì gủi yêu cầu cho minhchau đi,TUANDANG cũng từng oder MC thế mạng rồi đó a!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/8/09
116
1
18
Báo cáo BTC:
1. Địa điểm cắm trại ở Madagui gần quốc lộ, có nguồn nước: em không tìm được.
2. Thịt: đã đặt 5kg, nhưng có thể chỉ có con mễn thôi.
3. Nồi: Ok

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
hieungan nói:
Báo cáo BTC:
1. Địa điểm cắm trại ở Madagui gần quốc lộ, có nguồn nước: em không tìm được.
2. Thịt: đã đặt 5kg, nhưng có thể chỉ có con mễn thôi.
3. Nồi: Ok
[/quo
vây bác bỏ phần có nguồn nước ra, không nhất thiết phải gần quốc lộ lắm đâu, kín đáo tí là được.