Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
RE: Ký sự off đầu năm

Trích đoạn: tuan1368

Trích đoạn: truongptcl
Vụ làm logo em thấy bác nhh2811 nói chuẩn đấy. Ta làm logo nhỏ thôi nhưng có thể dễ dàng nhận ra cả ngày (dùng màu sắc) lẫn đêm (dùng phản quang) và có thể dán vào BBKS (các xe có thể khác mầu nhưng riêng cái biển luôn luôn là nền trắng nên dễ design hơn). Idea đánh số cũng hay nhưng đúng là hơi bất tiện do không làm hàng loạt được.
Làm theo bác thì anh em SFC ra đuờng dễ làm mồi cho các chú XXX thịt lắm ạ. Lỗi này trong biên bản sẽ ghi là "biển phản quang không đúng qui định" nhẹ thì 200k, đắt thì giữ vợ 2 mấy ngày cho các bác nhớ muốn chết.:D

Cái này có à Bác Tuan 1368 ? Vậy dán kính có phạm luật không ???

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Em thấy một số người dán logo của Auto Fun ngay trên logo của xe. Trường hợp SFE, mình có thể dán ngay trên chữ Santafe hay Huyndai (nếu là xe xăng hoặc HMV) còn phía trước thì...hay ta để luôn vài logo ở mũi xe???

Bác M72 ơi, cùng là cái xe đó, cùng là cảnh đó, cùng là Canon....sao bác chụp đẹp thế. Bác tiếp tục post đi nhé. Mỗi ngày 2 cái là đủ rùi......

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Em hỏi vụ logo SFC thế nào rùi các Bác ơi?
Bác M72 up tiếp đi Bác ơi! Bác design kích thước và màu sắc logo lên đây cho mọi người xem chút!

Hạng B2
28/9/07
372
3
18
49
HN open

Em hỏi vụ logo SFC thế nào rùi các Bác ơi?
Bác M72 up tiếp đi Bác ơi! Bác design kích thước và màu sắc logo lên đây cho mọi người xem chút!

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: nhh2811
Cái này có à Bác Tuan 1368 ? Vậy dán kính có phạm luật không ???
Cái này em đã bị dính 1 lần rồi mà bác, bác dán đâu cũng được nhưng đừng dán vào biển kiểm soát.

Hạng B2
18/10/06
146
0
0

Trích đoạn: HAI2957

Các Bác trong hối Santa FE cho hỏi một tý Em biển kiểm soát 4728 là đời 200* vậy mà trông nó khác mấy em xung quanh
Nhìn trong ảnh thì thế nhưng nhìn bên ngoài thì khác nhiều bác ạ! Nhưng em thấy đi SF đời cũ có vẻ "cá tính" hơn! Ngu ý của em mà!