Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50
RE: Ký sự off đầu năm

KỊCH LIỆT CẢM ƠN BÁC TRUONGPTCL !!! Ảnh ngon quá !!!! rất thời sự, vui nhộn và góc chụp của bác rất ấn tượng !!! May quá bác cho cái mẹt em vào về nhà dễ bề "lý do lý trấu" với vợ cả hệ hệ ....

Phê bình bác dùng cái phần mềm resize ảnh không được xịn lắm nhé. !!!

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Ngon ngon. Ảnh bác Trường chụp đẹp thật, đúng là "súng khủng" thật.
Hqua đi off vui quá, trèo đèo lội suối lại còn cuốc bộ thăm làng thăm bản nữa chứ.
Đề nghị tết nhất xong SFC lại tổ chức off tiếp. Theo ý kiến của của một số anh em khác, sau tết SFC đi Quảng Ninh, được ko các bác?

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Hôm qua đứng nắng chụp ảnh nhiều quá, lại chơi món cocktai votka + bia HN, tối về lại phải đi Quảng Ninh luôn nên em bị sốt các bác ạ, phải chơi 2 viên doping rồi ngủ 1 giấc sáng nay mới có sức ngồi xem ảnh chơi:D.

Hạng B2
15/11/07
272
1
0

Em cũng muốn tham gia, trong SF đẹp thật!

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Em thấy SF2004 là nổi nhất :D:D:D:D:D:D

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

Hình như các Bác <2005 ngại đi hay sao í, toàn >= 2006 thôi. Em có thằng ban 2004, ru đi mà nó cũng ngại k đi.
Bác I vờ rét thay lốp nhanh nhẩy, thuốc lá của Pác hút khét quá.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Ảnh thế mà Bác Trường còn nói amateur. Không biết Ảnh của Bác M72 thế nào đây! Hồi hộp quá!

Bác Binhmefe hôm qua dẫn về định đưa Anh em ra đường Bê tông " Take off" Hay sao? em đi sau cứ tưởg bác biết đường ai ngờ làm Bác thư ký và Bác maraneno cũng tý nữa thì....ngủ lại!

Hôm qua các bác về Group1 không thấy mất 4 xe à!???

Tóm lại buổi off đầu năm rất FE!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@nhh2811: không trách gì, tôi chạy sau để lấy USB ảnh từ đ.c Trường, chạy hết tốc lực cũng không thấy các bác đâu cả! :D
Về vụ kí sự này, đề nghị anh em phê chuẩn 02 chức danh mới:
- Nhiếp ảnh gia kí sự: Truongpctl (gọi là kí sự vì tính nhanh nhạy kịp thời, nhiệt tình của bác ý, đồng thời súng của bác Trường cũng vào loại pro, khủng)
- Nhiếp ảnh gia nghệ thuật: M72 (tuy nhiên đề nghị anh em lắp thêm turbo cho đ.c này vì ảnh ọt luôn luôn lâu, dù anh em đã lường trước và liên tục thúc đít;))
*@all: kiểu này, xem ảnh xong SF sẽ đầy đường Hà Nội cho mà xem (bây giờ đã vậy rồi). Các bác SFC Sài Gòn nên học tập để phát triển lực lượng ở trong đó:D.