Hạng D
13/9/09
3.006
10.479
113
52
Em đang ở ngoài, online mobile.

Lát về xử lý ảnh và phọt típ ạ

Hạng D
18/7/11
1.007
5.280
113
Q7
bác Duy máu quá hen :D. Sắp tới có kèo phượt báo e tham gia với, e cũng máu lắm, đi với bác chắc bà cả duyệt liền:D. Chúc các bác vui
(p/s: mấy cái claim bác ký trước khi đi có cái của e nữa, đã nhận, thanks bác nhé)
Em đây trên răng dưới catus còn chiến được mà bác..nói chung đã máu thì chiến mà chiến thì phải tới cùng.
Em thì biết bác K từ khi chơi máy ảnh và cũng biết tiếng bác từ trước (đồng bọn IT). Hôm bác K đăng tin tìm bạn phược em đăng ký luôn mà chưa biết lịch trình gì (trong đầu cứ nghĩ vài hôm nữa)..chém gió chán thì xách xe đi giao hàng..vô đến cty khách tranh thủ wifi chùa (nghèo éo có tiền xài 3G đó) vô ngóng tình hình thế lào. Ai ngờ nhiều bác máu quá..danh sách full..pick-up tính luôn tài thì chỉ được 4người thôi..mà danh sách lúc đó đã 4+1 rồi..buồn.
Về nhà ăn cơm chút chút rồi lên ngóng tiếp thấy tình hình anh em khẩn trương quá mà ham. À lúc chiều chém gió ào ào mà quên để lại số điện thoại..thôi nhắn tin hú họa cho bác K.

Xong xách con AB ra góc đường kiếm vài cuốc xe ôm vậy, hơn 10h về nhà tắm táp chuẩn bị bắt vợ quỳ thì tin nhắn tít tít..lèm bèm..mịa giờ thì tin nhắn quảng cáo chứ gì. Cũng may là lúc ấy còn đang ở giai đoạn tiền khởi nghĩa nên em cũng có thời gian ngó qua cái tin nhắn quỷ gì.

Ô cái gì đây..bác K nhắn nói là có 1bác bỏ chuyến. Ok con gà đen chiến luôn, mà lúc này 10.30 tối rồi nếu cầm xe chạy lên SG chắc hôm sau không còn sức mà chiến (em cũng vừa làm chuyến CT-SG-CT về 1 ngày trước)
Gọi xe đò (Phuong Trang/Thanh Buoi...) thì nghe các em thánh thót rót mật vào tai rằng sau 8h là không còn xe lên SG nữa phải 2h sáng hôm sau mới có xe lại mà hết chỗ rồi anh...lẽ nào máu lên tới mũi sau để xìu gọi luôn cho ông bạn làm quản lý bốc xếp kiêm chém mướn ngoài bến xe nói ổng gọi qua mấy hãng xe đò xin em 1 chỗ ghế súp.
Lúc sau ổng gọi lại ok 1 ghé súp nếu có khách xuống dọc đường thì lên ghế đó ngồi. Quay lại nhắn tin còm phơ với bác K và báo giờ em đến BXMT.
Vơ đại vài bộ đồ nhét túi.
Chạy ra mở cửa phòng làm việc ký tá mấy thứ giấy tờ, hóa đơn, viết cái note để lại cho bọn nhân viên.
Nhìn lại cũng 12h30 rồi..thôi vào bắt vợ quỳ tý cho phải phép chứ không đi về có mà chết..mịa éo biết phấn kích gì mà sao hôm nay quỳ lâu thế..đau hết đầu gối...nằm được chút báo thức 1.30 réo ầm lên..balo lên vai thế là ta lên đường./.

[/quote]

Hạng D
16/5/07
1.936
1.033
113
khoaitaySG nói:
bác Duy máu quá hen :D. Sắp tới có kèo phượt báo e tham gia với, e cũng máu lắm, đi với bác chắc bà cả duyệt liền:D. Chúc các bác vui
(p/s: mấy cái claim bác ký trước khi đi có cái của e nữa, đã nhận, thanks bác nhé)
Cái gì vậy ta..ai vậy lên tiếng cho em nhận người quen đi.

Hay bác là người cùng tên với em nhỉ :D:D em thấy bác đến từ Q7 nghi lắm..nếu đúng vậy thì t4 này lên cafe nhé.

Hạng D
18/7/11
1.007
5.280
113
Q7
Vậy hẹn bác Thứ 4 café nhé
, Duy 0913.647973
duynguyen nói:
khoaitaySG nói:

Hay bác là người cùng tên với em nhỉ :D:D em thấy bác đến từ Q7 nghi lắm..nếu đúng vậy thì t4 này lên cafe nhé.

Hạng D
16/5/07
1.936
1.033
113
khoaitaySG nói:
Vậy hẹn bác Thứ 4 café nhé
, Duy 0913.647973
duynguyen nói:
khoaitaySG nói:

úi chà vậy là quen chắc cú rồi :D:D Ok luôn..tối t3 em lên, t4 đi nhận hàng xong alo cafe rồi nhờ bác mang ít hàng về giúp nhé.

Hạng D
18/7/11
1.007
5.280
113
Q7
OK bác, nếu được thì cafe ở Q7 cho tiện nha bác
duynguyen nói:
úi chà vậy là quen chắc cú rồi :D:D Ok luôn..tối t3 em lên, t4 đi nhận hàng xong alo cafe rồi nhờ bác mang ít hàng về giúp nhé.

O.S.P.D
27/1/04
648
987
93
Vietnam
Các bác quá
. Chắc em xin đăng kí chân standby chờ chuyến phượt lần sau của các bác :)
Đề nghị các bác họp tổng kết rút kinh nghiệm bằng
đeê, cho bọn ở nhà như em tham gia hóng hớt tí :D