Hạng D
13/9/09
3.006
10.479
113
52
Ký sự phượt của tụi em đến đây là hết. Làm được một cung đường ngẫu hứng trong 3 ngày, 1.200km lên rừng, xuống biển, ăn cơm bụi... ngắm cảnh quê hương.

Chi phí thì cực kỳ hạt dẻ, đổ hết 1.850.000 tiền dầu, cộng với các thứ ăn uống ngủ nghỉ gì đấy thì mỗi ông hết một triệu mấy hi hi hi hi

Em quay về vừa kịp lúc. Đến thứ 2 là công việc dồn dập đến, mãi tới hôm nay mới post nốt được.

Chúc các bác vui vẻ nhé. Lúc nào ta lại rủ nhau phượt tiếp

Ký sự phượt: Khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai.

Hạng D
24/8/09
1.768
905
113
Đẹp quá Bác K ơi ! không biết tới bao giờ em mới làm được một tua như Bác, thèm quá đi !

Hạng D
13/9/09
3.006
10.479
113
52
dinhngo nói:
Đẹp quá Bác K ơi ! không biết tới bao giờ em mới làm được một tua như Bác, thèm quá đi !

Vấn đề ở chỗ "Thích là Nhick" thôi bác. Chứ cứ vật lộn với bao lo toan bận rộn thì chẳng biết lúc nào đi được.

Hạng D
13/9/09
3.006
10.479
113
52
Chuyến này vì có nhiều bác nên ảnh chụp được khá nhiều. Em lái là chính nên tự chụp rất ít.

Có lần Xuyên Việt mà em cầm tài 100%, chả có tấm hình nào, nghĩ cũng tiếc. Nhưng đời còn dài, sẽ còn nhiều chuyến đi nữa.

Hạng D
28/10/09
1.098
11
38
43
Ngày Hôm Qua
Newbie_SG nói:
Chuyến này vì có nhiều bác nên ảnh chụp được khá nhiều. Em lái là chính nên tự chụp rất ít.

Có lần Xuyên Việt mà em cầm tài 100%, chả có tấm hình nào, nghĩ cũng tiếc. Nhưng đời còn dài, sẽ còn nhiều chuyến đi nữa.
vây mai mốt phượt tiếp ha:D:D:D

Hạng D
26/10/10
1.678
14.090
113
Newbie_SG nói:
Ký sự phượt của tụi em đến đây là hết. Làm được một cung đường ngẫu hứng trong 3 ngày, 1.200km lên rừng, xuống biển, ăn cơm bụi... ngắm cảnh quê hương.

Chi phí thì cực kỳ hạt dẻ, đổ hết 1.850.000 tiền dầu, cộng với các thứ ăn uống ngủ nghỉ gì đấy thì mỗi ông hết một triệu mấy hi hi hi hi

Em quay về vừa kịp lúc. Đến thứ 2 là công việc dồn dập đến, mãi tới hôm nay mới post nốt được.

Chúc các bác vui vẻ nhé. Lúc nào ta lại rủ nhau phượt tiếp

Bác tính vậy là thiếu mất cái bánh xe sơ cua và tiền vá cũng như thay bánh mới . Nhưng tiền bạc không quan trọng, "phượt" thành công và an toàn vui vẻ thoải mái như vậy thì quả thật hết xẩy .