Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Mấy tấm nhóm phuợt chụp đoạn từ BMT đi Ninh Hòa đẹp quá. Cảm ơn các bác.

Hạng C
28/5/07
543
34
28
Chỗ bãi tắm Tây lông nằm phơi mình là ở chỗ mô vậy bác

Hạng B2
3/8/11
150
4
28
39
Newbie_SG nói:
halogen nói:
Newbie_SG nói:
Teo_GM nói:
Chuyến đi của các bác khá thú vị. Nhưng em thấy mồi ngon hơi bị nhiều. Hihihihiii

Hạt dẻ lắm bác ui, mâm nhậu trên + 1 chai vodka 1 lít + thố cháo hào nữa mà chỉ có hơn 500K tý thoai.
share cho em địa chỉ quán đi bác, bữa nào phượt ra NT em ghé :))

Quán Bờ Kè ngay cầu Trần Phú đó bác. Ra mà ghé đó nhớ chăm sóc pé Thuỳ Link giùm em nha
Em mới NT về khoảng 2 tuần trước. CÔng nhận là ngoài này không bị chặt chém. Em với thằng bạn ngồi ngay dọc Trần Phú đoạn quả kinh khí cầu nhìn ra Hòn Chồng, nhậu khá nhiều hết có hơn 300. Ngạc nhiên luôn!
Không như Vủng Tàu. :mad:

Hạng D
13/9/09
3.006
10.479
113
52
@chientayhn: cũng không hẳn là không chặt chém đâu bác. Tết 2011 nhóm bạn em phượt ra Nha Trang. Ăn nhà hàng nào đó em không biết, nhưng nghe kể lại là các món đều được trả giá (cao hơn ngày thường tý nhưng chấp nhận được), riêng có một món ốc hấp gì đó không trả giá, đến lúc tính tiền thì riêng món đó là 1tr8

Hạng B1
8/4/11
81
0
6
44
Quá đẹp, quá đã, cám ơn các bác. Thế mới là phượt, hứng là chơi thôi.

@khoaitaySG: bác có cái avatar giống của em, có chơi có chịu không đổ thừa Tào Tháo.

Hạng B1
24/5/12
75
3
8
Newbie_SG nói:
@chientayhn: cũng không hẳn là không chặt chém đâu bác. Tết 2011 nhóm bạn em phượt ra Nha Trang. Ăn nhà hàng nào đó em không biết, nhưng nghe kể lại là các món đều được trả giá (cao hơn ngày thường tý nhưng chấp nhận được), riêng có một món ốc hấp gì đó không trả giá, đến lúc tính tiền thì riêng món đó là 1tr8
Ốc Hoàng Hậu giá đó đúng rồ bác

Hạng F
9/3/06
6.465
3.807
113
Sì Gòn
lever nói:
handsome504 nói:
đoạn đường này từ sân bay Cam Ranh đi ngang qua Bãi Dài về Nha Trang thì phải? khúc này phong cảnh đẹp lắm! hoàng hôn ngắm mặt trời lặn thì tuyệt vời! mấy bác làm em nhớ quê hương quá!:(
Newbie_SG nói:
Đoạn này ven biển, chạy từ QL1A về Tp Nha Trang bác ah. Đoạn Nha Trang về Cam ranh qua bãi Dài cũng đẹp lắm. Từ từ anh em sẽ post lên tiếp.
đoạn này từ Nha Trang đi ven biển ra Dốc Lết, Tuy Hòa...

Hạng B1
24/5/12
84
0
8
45
halogen nói:
lever nói:
handsome504 nói:
đoạn đường này từ sân bay Cam Ranh đi ngang qua Bãi Dài về Nha Trang thì phải? khúc này phong cảnh đẹp lắm! hoàng hôn ngắm mặt trời lặn thì tuyệt vời! mấy bác làm em nhớ quê hương quá!:(
Newbie_SG nói:
Đoạn này ven biển, chạy từ QL1A về Tp Nha Trang bác ah. Đoạn Nha Trang về Cam ranh qua bãi Dài cũng đẹp lắm. Từ từ anh em sẽ post lên tiếp.
Chính xác cái này là dự án khu du lịch Russaka (của bác N.Đ.Chi), chưa hoàn thành mà đã bỏ hoang cả chục năm nay rồi.
Vị trí đứng chụp ảnh cách một cái ngã ba khoảng 500m, một hướng thẳng vào Nha Trang, còn 1 hướng quẹo trái là vô tới nơi đó luôn. Ở trỏng nhìn hoang tàn lắm.

Tập Lái
27/3/07
33
82
18
goat in car nói:
halogen nói:
lever nói:
handsome504 nói:
Chính xác cái này là dự án khu du lịch Russaka (của bác N.Đ.Chi), chưa hoàn thành mà đã bỏ hoang cả chục năm nay rồi.
Vị trí đứng chụp ảnh cách một cái ngã ba khoảng 500m, một hướng thẳng vào Nha Trang, còn 1 hướng quẹo trái là vô tới nơi đó luôn. Ở trỏng nhìn hoang tàn lắm.
Bác này nói đúng nè, cái ảnh trên là bên tay trái, trước mặt là cái ngã 3 này: