Hạng D
8/9/07
3.992
275
83
52
Ủng hộ anh Tạch! Lỗi gì không biết chứ lỗi bôi keo thân xe thì không thể sửa được rồi.

Hạng B2
4/7/11
197
0
16
42
Q5-HCM
Toy cứ thu hồi xe rồi sửa chữa lại thì có phải giá trị thương hiệu ko bị lung lay ko. Người dân sẽ tin tưởng tiếp tục mua cho cái giá trị thương hiệu Toy hơn các xe khác 100-150 củ.Đằng này cứ cãi chày cãi cối, có thằng hâm nào ko có bằng chứng xác đáng 1 mình đánh cả tập đoàn ko . Nói nghe ko cần biết thực hư mọi người vẫn tin kỹ sư Tạch.
H ông Toy cứ nhận là có thể do sơ suất trong 1 vài khâu sx có thể có 1 số xe ko đạt chuẩn, nhưng vì sự an toàn của người dân VN "anh em", chúng em xin phép mới các bác mua xe các dòng sau... đời sau... mang xe đến Hãng để kiểm tra. Nếu có lỗi sẽ sửa miễn phí.
Sao cứ phải cãi chày làm thêm phức tạp, đằng nào thì ở VN đối với Toy đâu phải thị trường số 1. Ngay bên Mỹ thị trường mạnh mà Toy còn phải thu hồi hơn 2 tr xe vì lỗi. chả lẽ ở VN xe lại hoàn hảo 100%.

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
Toy nhiều vấn đề lắm,các bác cứ hô hào giá trị do có được dịch vụ và bảo trì tốt . Em vừa đọc báo sáng nay thấy forturner bảo trì xong ở toy ltk thì rơi bánh sập gầm khi đang chạy kìa.