Thảo Luận Lac ngái ngủ

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi
Các bác ơi, chẳng hiểu sao xe của tôi mấy hôm nay mắc bệnh ngái ngủ, cứ buổi sáng bắt đầu đi xe là đạp ga chẳng mấy khi tác dụng, như kiểu bị hụt hơi ấy, lúc đấy mà cắt công thì cũng chẳng thấy đồng hồ vòng quay tua lên mấy, phải nhấp ga mấy lần mới tác dụng, đi 1 lúc thì hết. Ko hiểu chuyện gì xảy ra nhi?. Bác nào biết chỉ cho cái.

Hạng B2
17/8/04
156
1.263
93
HCMC
RE: Lac ngái ngủ

Em nghĩ buổi sáng bác nên nổ máy xe một lúc rồi chạy, vừa giảm được hiện tượng trên (dù em chưa bị ở xe em), vừa tốt cho xe

Hạng B1
20/4/04
59
0
0
Bình Dương

Hướng dẫn sử dụng bảo khi khởi động (sáng) phải đợi khoản 30 giây rùi lăn bánh. bác thử xem saU

Hạng B2
2/11/04
168
0
0

Trích đoạn: anhminh

Các bác ơi, chẳng hiểu sao xe của tôi mấy hôm nay mắc bệnh ngái ngủ, cứ buổi sáng bắt đầu đi xe là đạp ga chẳng mấy khi tác dụng, như kiểu bị hụt hơi ấy, lúc đấy mà cắt công thì cũng chẳng thấy đồng hồ vòng quay tua lên mấy, phải nhấp ga mấy lần mới tác dụng, đi 1 lúc thì hết. Ko hiểu chuyện gì xảy ra nhi?. Bác nào biết chỉ cho cái.

Chắc là xe của cậu ít đi quá có hơn 2000km/6tháng, tuy nhiên nếu thấy điều gì khác lạ thì nên mang đi bảo hành kiểm tra lại.

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

nhờ ơn vụ XT mà xe của em lên được gần 4K cây số rồi, hic. Giá cái cơ quan xa xa 1 chút :)
đi bảo hành là chui xuống văn điển hả bác?, hay là chỗ nào cũng được?