Hạng B2
24/4/23
133
134
43
25
Tụi nó làm như vậy để tránh bị phạt nguội khi vượt đèn đỏ, tốc độ.... gặp những xe độ kiểu cho chet này thì cứ gọi thẳng 113 hoặc quay clip , post lên trang fb công an tphcm . Đảm bảo tụi nó dg chở thuốc lá lậu hoặc vài kí bánh

• Haha
Reactions: Nbson217
Hạng D
26/3/18
1.481
2.152
138
32
Mình thấy nhiều nhất là bọn có logo PNF đó, bọn đó toàn độ đèn chóp chóp sau xe, rồi led bar, đèn xuyên rừng, làm như chỉ có bọn đó có xe, nó chạy mà có nhiêu đèn mở lên hết, thêm combo kèn hơi nữa. Đúng là Choá đẻ nguyên bầy mà :mad: :mad: :mad:

Hạng B2
14/7/22
239
207
43
Này là còn nhẹ bữa đi sau thằng bán tải nó gắn thanh led bar.Mỗi lần nó thắng led chớp chớp muốn đui mắt lun.Chạy lên tính chửi nhưng thấy con bò đội nón nên thui đi lun
Em cũng hay gặp trường hợp như bác, gặp mấy ca này em chạy chậm lại cho nó đi xa rồi mới chạy như bt

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
29/10/14
8.538
11.214
113
Trên này có bác nào đi nửa tải không.
Có câu hỏi là gắn cái đèn đó để làm gì kìa :D
Em đang đi nửa tải đây. Ko phải bênh vực ai nhưng rất có thể ông chủ xe ko hề biết đằng sau nó có cái đèn chói vậy. Trường hợp này là độ cản sau và cản độ nó có sẵn đèn như vậy.
- trên hội Navara ( facebook) đã có 1 pác bị như vậy và nên hội xin lỗi mọi người. Anh chủ thú nhận thay cản mà ko hề biết cái đèn sau nó sáng và chói người đi sau

Hạng B2
14/2/17
484
748
93
Không chắc chắn thì ko phán bừa được bác. Bác ngon thì hốt cổ nó, chụp hình cái mặt nó đưa lên đây cho ae Os cảm nhận phát.
Mấy thằng tính từng HÀO - SẢNG từng cơn nó hay tỏ ra thượng đẳng vậy mà anh, keme nó lâu lâu có dịp để nó ộp ộp vài tiếng cho nó đạt được khoái cảm :D