Hạng B2
18/4/23
462
629
93
41
Trên này có bác nào đi nửa tải không.
Có câu hỏi là gắn cái đèn đó để làm gì kìa :D
Vâng bác ạ, em đây ạ, xe em nguyên zin ạ, chỉ thêm cái cam hành trình thôi ạ.
Em ko xào chẻ ạ, chưa bị quá tốc độ ạ.
Còn gắn cái đèn để sáng ạ.
Hết bác ạ.

Hạng C
13/10/09
664
302
63
Mình thấy nhiều nhất là bọn có logo PNF đó, bọn đó toàn độ đèn chóp chóp sau xe, rồi led bar, đèn xuyên rừng, làm như chỉ có bọn đó có xe, nó chạy mà có nhiêu đèn mở lên hết, thêm combo kèn hơi nữa. Đúng là Choá đẻ nguyên bầy mà :mad: :mad: :mad:
Chơi hội chơi nhóm là dễ bị lây nhau lắm ạ. Đi đoàn theo hội nhóm e cũng chẳng dâm theo bao giờ. E đi đg đã vài lần gặp xe hội, nhóm chạy rồi, xào,chẻ,đè,ép các kiểu như xe đoàn tổng thống vậy. E có đi thì 2-3 xe gia đình đi tàn tàn vừa đi vừa ngắm cảnh thôi. Đi chơi hưởng thụ chứ có phải đi giật cô hồn đâu mà phải chạy nhanh cướp đường của người khác.

Hạng B2
27/4/20
129
87
28
Gửi hình ảnh + video trích xuất từ Cam hành trình cho 'Cơ quan chức năng' có xử lí đc không các bác :rolleyes:

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
26/3/18
1.481
2.152
138
32
Chơi hội chơi nhóm là dễ bị lây nhau lắm ạ. Đi đoàn theo hội nhóm e cũng chẳng dâm theo bao giờ. E đi đg đã vài lần gặp xe hội, nhóm chạy rồi, xào,chẻ,đè,ép các kiểu như xe đoàn tổng thống vậy. E có đi thì 2-3 xe gia đình đi tàn tàn vừa đi vừa ngắm cảnh thôi. Đi chơi hưởng thụ chứ có phải đi giật cô hồn đâu mà phải chạy nhanh cướp đường của người khác.
Bởi vậy mới nói đó anh. Bọn PNF toàn độ đèn rồi chạy mất dạy lắm.
Còn đi off hội nhóm thì bọn đó chạy mất dạy lắm. Từ từ đi trước sau gì cũng đến, chứ cần gì mà làm ra vẻ như có mình bọn nó có xe.
Giống bọn Khối Phân Lớn hay đi, giờ nó bệnh xã hội rồi…

• Like
Hạng D
15/9/08
2.041
2.215
123
Bữa đi Đà Lạt gặp đúng ý bác nói ...1 đám loai choai chạy Ram, Jeep, ..khoảng gần 10 chiếc...Cái đường thì nhỏ mà chúng nó tràn qua cả chiều ngược lại để chạy cố ý là đeo bám để ko bị đứt đoàn..mình chạy ngược chiều thấy ngứa con mắt vì pà con chạy xe máy dạt hết vào lề cho 1 con Ram to đùng chạy ngược chiều hết con xe ..mình cứ chạy lên đúng lane mình rồi thò đầu ra hỏi : ủa xe em chạy kiểu gì vậy??? 1 nhóc thò đầu ra nói ...là em chạy để em đi cho ko bị đứt đoàn này kia nọ...Mình nói mấy em chạy xe xịn là phải có văn hóa trình độ, tuân thủ luật lệ GT chứ,...rồi đứng yên đó..Nhóc đó quê quá phải chạy lùi lại rồi vào phần đường phía nó...còn vụ Bán Tải mà độ đèn Laser gì đó phải nói là rất mất dạy...Cái đèn nó sáng quá..nó mà pha 1 phát pà con phụ nữa, con gái ngược chiều chắc té xe gây tai nạn hết quá,,,,,

Hạng B2
18/3/15
353
515
93
Vừa đi ngang ngã 3 Đỗ Xuân Hợp đoạn cổng Gia Hòa ra thấy 1 đoàn xe xếp hàng sau con bán tải nhú ra 1/3 ĐXH rồi đứng yên, tưởng va quẹt do đường đông hay hư xe gì nhích lên thì thấy anh tài bán tải đang ung dung bấm điện thoại 1 lúc (còn hạ kính cho thiên hạ biết) xong ảnh...lái tiếp mới ức chế. Do đông xe quá ko mình cũng làm cái clip cho rõ mặt.

• Like