Hạng D
24/5/12
1.559
116
63
45
SFC: 0944506060
Re:Lại thư cảm ơn SOS

new driver nói:
Bắt đầu có scandal trong S.O.S gòi
5hiep nói:
Mợ PIN là của e, e iu thấm mợ từ lâu rối á. Bác không nên dành như thế
đúng là mợ Battery. Sự nhiệt tình, dễ thương, luôn luôn nở nụ cừi, anh nào mà chẳng mê... các bác bình tỉnh...còn có em

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48

cukhoaisung nói:
EM là cái thằng đi morning vô nhà bác ấy cây bình đây ...trời mưa lâm râm mà thấ bác ấy đẩy cái xe to đùng thấy tội quá , tiếc là cái bình xe em nhỏ xíu nên không làm gì được với lại lúc đó 8h tối mà gia đình em chưa ăn uống gì nên phải đi cho con bé con nó ăn tối :D
Hi bác, sao bác nói thằng Morning, hu hu hu. Cảm ơn bác không hết mà. Bác thì quá nhiệt tình, tội gia đình bác đi cùng, chắc làm mất bữa đi siêu thị của bác.
Hôm nào anh em phải giao lưu
nhé bác. Cảm ơn bác lần nữa.

Riêng mợ pin: giọng nói ngọt quá, anh em nào chẳng chết :mad:

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.786
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

Chi hội "mài dao kéo" của S.O.S rất mạnh và đoàn kết nhé. Tối tối các mợ thường online đọc bài , pm cho nhau, rủ rê nhau và qđ chương trình "đánh đâu thắng đó". Các bác cứ "chết" từ từ đi rồi ... đi đá banh, uống bia và kể chuyện "đời" nha!

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

Đề nghị thành lập Hội những người thần tượng mợ Pin

23/10/06
14.638
5.121
113

Bác Caothu chắc cũng có 1 chân trong hội này nhẩy!

Hạng D
22/2/11
1.121
1
0
45

Ai có hình mợ pin cho em xin dzới ợ

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Sáng đến Gala suối mơ thấy đến hay mợ battery, không biết mợ nào nhưng có một mợ đẹp mê hồn.
Đáng đời ai không đi hôm nay.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

caothu nói:
Tối hôm qua em đưa bà cả đi đến đường Cao Thắng x 3/2 thì tắt máy chờ bà cả đi công chuyện.
Rung đùi nge nhạc, đèn đóm tắt hết, vậy mà chỉ được 60 phút khi bà cả quay lại thì tèn ten....hết ác quy ( bình điện) không đề được.
Em ngoắc các kiểu taxi nhưng họ đều là xe số sàn nên không có dây nối bình ( em cũng chủ quan chưa mua dây này) .
Không xử lý được mà đồng hồ trôi về nửa đêm nhanh quá, em đành phiền các bác SOS ( dù rất ngại).
Bật 3G, vào OS lấy số ĐT bác Hà Sontana ( Vì em đọc lặng lẽ các bài của bác Hà thấy rất nghĩa khí, nhiệt tình nên chắc không bị cạu cọ khi gọi ĐT khuya).
- Alo.............
-Tình trạng....số xe....vị trí....?
2 phút sau:
- Garage quen đã nghỉ coi Ơ Gô không xử được, bác chờ Hiệp Sĩ mã số 120 sẽ trợ giúp trong vài nốt nhạc
- Dạ đội ơn bác
Một lúc sau thấy Hot Gơ xinh đẹp tay xách ca-táp đi đến, té ra Hiệp sĩ 120, tên Batterry Plus. Ca-tap chính là chiếc máy xạc bình rất pro hiệu Energizer. Tuị em vui vẻ trò chuyện và bắt đầu cắm vào tiến hành chuyện ấy

Khổ cái X5 của em càng hiện đại càng hại điện nên rất vất vả nhưng chưa được vì nhiều lý do công nghệ cao của BMW. ĐT nhờ bác Sơn Autovn nhờ trợ giúp thì được biết :
1. Dòng xe Key Lessgo nếu em ngồi trong xe dù tắt máy thì xe vẫn stanby do chìa khóa để gần, cộng với nghe nhạc nên----------> hết bình, dù bình vẫn tốt 100%.
2. Không đề máy khi đang xạc bình vì lý do máy xạc cao áp hơn bình nên để chống cháy hàng trăm thiết bị điện tinh vi, BMW không chấp nhận nổ máy. Chỉ đề máy khi rút xạc ra. Em không biết nên đề mấy phát ------> hết sạch 100% bình luôn.
3. Nếu đấu Bình khác vào thì đề ngay được mà không cần chờ xạc như cắm bình xạc.

SAu khi chạy xe máy mang xạc đến cứu em, xạc yếu luôn, bác 120 lại nhờ bạn chạy về Phú Nhuận lấy 2 các xạc khác rồi quay lại, mỗi lần mất 20 phút, em ngại quá nhưng không biết làm sao.
Lúc sau vẫn bó tay, bác 120 Battery Plus lại nhờ bạn chạy về nhà lần nữa bê nguyên 1 cái bình mới cứng ra hiện trường. Cài vào xe em đề cái roẹt, xong, thấy ghét. Lúc này đồng hồ đã chỉ gần 1h sáng.
Bác 120 và bạn lại vui vẻ đi ăn tối nốt ( vì đang ăn dở thì nhận hung tin ), em chỉ biết ú ớ cám ơn ( chứ sao giờ).
Một lần nữa em viết bài này cám ơn toàn thể Hiệp Sĩ đội SOS , bác Hà, bạn Vân Battery Plus số 120 và người bạn cũng là 1 Oser bên Box Nhiếp Ảnh OS em chưa kịp hỏi nick.
Chúc các bác bắt được nhiều cướp ( thời gian) như em.
Đúng là mợ này các bác chịu khó thăm tại www.batteryplus.vn