Hạng B2
25/4/05
211
1
16
38
Mazda Cộng Hòa
Em định gắn xenong cho chiếc atila mà thấy trên thị trường nhiều quá,ko biết chọn loại nào.em thấy có loại của taiwan có 1t650 1 bóng cả cốt pha(hình như cốt là dây tóc),ko biết có dùng được ko.mong các bác chỉ giáo!hoặc có bác nào đổi xenong thì để lại cho em!cảm ơn các bác!!

TVS
Hạng B2
21/7/05
215
2
18
42
HCMC
RE: lại xenong

Trích đoạn: fiatsiena1.6hlx

Bác đã chi thì chi luôn cho cả xinnhan & đèn hậu đi .
Cho máu !
Nếu bác chơi luôn cả xi nhan & đèn hậu thì sao nhỉ????
..................đẹp tuyệt vời mà hơi chói lóa là chiếc atila của bác humer1

Hạng B2
25/4/05
211
1
16
38
Mazda Cộng Hòa

Em chỉ gắn xenong để tăng thêm độ sáng thui,chứ âm thanh mà thiếu ánh sáng nhìn nó sao sao á!:D

TVS
Hạng B2
21/7/05
215
2
18
42
HCMC

Trích đoạn: humer1

Em chỉ gắn xenong để tăng thêm độ sáng thui,chứ âm thanh mà thiếu ánh sáng nhìn nó sao sao á!:D
Bác gắn cả giàn âm thanh vào em Atila của bác cơ à?Em nói thiệt bác đừng giận nhá, gắn âm thanh vào ngựa sắt thì cứ y như là xe kẹo kéo ý hehhehe

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/12/03
2.829
4.062
113
Vietnam

Hum bữa trên đường về nhà gặp một em Dream có gắn âm thanh... mở loại nhạc sến Chế Linh .. nghe dội kg chịu được.. bó tay... choáng váng

Hạng B1
29/3/05
79
0
6
rsphotos.com

Trích đoạn: Tuithichxehoi

Hum bữa trên đường về nhà gặp một em Dream có gắn âm thanh... mở loại nhạc sến Chế Linh .. nghe dội kg chịu được.. bó tay... choáng váng

con dream này thiếu cây dù nữa thì đủ bộ bác nhể :D:D:D

TVS
Hạng B2
21/7/05
215
2
18
42
HCMC

Trích đoạn: humer1

Xe kẹo kéo làm gì có tiếng bass hả bác tvs,xe iem bass hơi bị mạnh đó!
Bác có nhầm ko đấy, em thấy dàn âm thanh xe kẹo kéo có khi còn hơn của bác đấy :D:D:D có hẳn 1 dàn ka-la-o-kê luôn đó tiếng bass ko mạnh nhưng cũng đùng đùng như ai đó thôi mừ. Đùa thôi bác đừng giận nhé.

Hạng B2
25/4/05
211
1
16
38
Mazda Cộng Hòa

Các bác làm em ­quê quá,em tính đổi xploid lớn dập cho đã,mà nghe vậy thấy cụt húng quá!!!