Hạng F
29/8/07
8.005
26.828
113
Cái hồ bơi này ngắm chơi thì được, chứ bơi thì phải như hồ Vista bơi mới ngon được. Cong cong nhỏ nhỏ và manh múm quá.
Nội khu chật chội quá, cái hồ bơi và sân tennis chiếm hết diện tích rồi. Giống như Est1.
Nội khu phải nói bên Imperia rộng và thỏa mái hơn nhiều.
Nhà Est1 nhìn ngoài vô sang hơn nhà EH

• Like
Reactions: thuto1 and selene
Hạng C
16/1/08
812
1.030
93
16
Chợ Quán :-(
blog.360.yahoo.com
Cũng với 53tr/m em lụm căn VCP view Bitexco cả 3PN và phòng khách. Công viên đi bộ mỏi cả chân. Tiểu cảnh ao cá, cầu, non bộ ko cần bàn cãi. Hồ bơi cái nào ra cái nấy, ko phải kiểu bé tẻo teo... Bác bảo công viên như Estella 2 mới là công viên, e là so sánh quá khẩp khiểng. Em vô Estella 2 căn hộ thực tế, quả thật thất vọng. Với giá 45-55tr còn nhiều lựa chọn tốt hơn. Bác có lựa chọn của bác. Tùy mắt nhìn mỗi ng. Ko cần phải ai mở mang ai. Tiền trong túi ai ng đó tự biết cách xài thông minh.
Một người chưa từng bao giờ làm dự án cho Vin và Keppel cho hay :D

Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
239
6.852
93
Bước ra sau Estella, có cái Impe đấy bác sale. Chỗ này không ồn ào, khuôn viên rộng rãi, đường đi bộ thể dục thênh thang, hồ bơi thẳng thớm.... Em chả hiểu cái không gian tủn mủn quanh quẹo như hình minh hoạ của bác sẽ được cư dân sử dụng ra sao, đi bộ còn không có chỗ, nói gì con nít nó chạy.
Công nhận mấy cái chung cư chỗ thành phố ngựa này nhìn từ bên ngoài thấy Imperia ưng nhất, rộng rãi

Hạng D
13/1/11
2.426
35.432
113
Dạ, mười mấy rồi đó, chất lượng thì bác đi xem chứ đừng nghe ai nói, em bán cũng nhiều , es heights này khách nhận nhà hoàn toàn ưng, nói thật đi xem nhận nhà thấy cái tâm
Và cái tầm của chủ đầu tư
2 hầm đậu xe cam kết trong hợp đồng mỗi nhà 1 chỗ đậu
View attachment 821465
gym view đẹp
View attachment 821466
trong này có quán cafe nào hok bác
vô ngồi chơi

Hạng C
21/11/15
686
4.940
93
Tp.HCM
Mềnh ở CC lúc đầu khoái công viên hồ bơi nên lúc đầu chủ nhật nào cũng xuống bơi lội cảm thấy rất sảng khoái. Sau 1 thời gian thì chán và cả tháng ko xuống 1 lần. Vin hòm thì mềnh thấy có cái Land 81 có cái TTTM hơi bị to nên tiện ích của nó sẽ ngon hơn mấy cái dự án khác. EH q2 thì mềnh vào nhiều lần vì chị mềnh có căn hộ ở đó thấy bình thường so với mấy dự án khác chứ chả có đặc biệt. Chỉ ấn tượng cái hồ bơi CC The Vista.
Nói chung CCCC đáng sống mềnh chỉ thấy anh VGR là đáng ở. Khỏi lo kẹt xe vào trung tâm vì ảnh ở trung tâm rồi.

Hạng B2
29/7/13
159
766
93
TP.HCM
Bước ra sau Estella, có cái Impe đấy bác sale. Chỗ này không ồn ào, khuôn viên rộng rãi, đường đi bộ thể dục thênh thang, hồ bơi thẳng thớm.... Em chả hiểu cái không gian tủn mủn quanh quẹo như hình minh hoạ của bác sẽ được cư dân sử dụng ra sao, đi bộ còn không có chỗ, nói gì con nít nó chạy.
Thì em nói là tất cả dân cư EH phải lội or bơi mới có chỗ dạo mà bác @Thảo Điền 68 ko có chịu

• Like
Reactions: janau