Hạng B1
26/9/13
95
74
28
Các bac oi, mình dang o Nhat -Tokyo (duoc 1 tuần); ra đường chưa nhìn thấy cái xe máy nào. Chỉ thấy Toyota, honda, mazda... Mong các bác bỏ tư duy xe máy đi cho em nhờ. Hãy theo đuổi tư tưởng xe oto thôi. Bây giờ đúng là khó nhưng có khó thì mới có động lực phát triển. Cứ suốt ngày với tư duy xe máy thì VN mãi là bãi rác thải công nghiệp cho tụi nó. Còn nếu chơi xe máy thì hãy chơi hẳn Harley hay tương tự cho nó oách.

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Chẳng qua trước đây là "Thị trường của người bán" nên họ tha hồ hét giá. Bây giờ ế sưng mặt nên buộc phải giảm giá thôi.
bác ở miền Nam hay Bắc vậy bác? nếu bác nói miền nam thì làm ơn dẫn chứng chỗ nào Thằng xe máy (Cụ thể là honda ) nó bán đúng giá bác chỉ em dẫn bác cafe ngay/.:)

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Các bac oi, mình dang o Nhat -Tokyo (duoc 1 tuần); ra đường chưa nhìn thấy cái xe máy nào. Chỉ thấy Toyota, honda, mazda... Mong các bác bỏ tư duy xe máy đi cho em nhờ. Hãy theo đuổi tư tưởng xe oto thôi. Bây giờ đúng là khó nhưng có khó thì mới có động lực phát triển. Cứ suốt ngày với tư duy xe máy thì VN mãi là bãi rác thải công nghiệp cho tụi nó. Còn nếu chơi xe máy thì hãy chơi hẳn Harley hay tương tự cho nó oách.
Bác giàu tưởng tượng thật đấy!

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
bác về đây ở luôn, kiếm việc làm, mua đc xe xong hãy bàn tiếp

Tập Lái
30/9/14
10
3
3
43
giờ mà vẫn còn quanh quẩn cái xe máy. ddugns là tào lao nhà nước lào