Hạng C
13/2/14
656
2.095
93
từ giờ phải chạy xe cẩn thận hơn để dành tiền mua sữa cho con. e lấy bằng từ 2009 đi cung lâu mà chưa khi nào bị csgt thổi. chia sẽ cùng cac bác bác đi đường này là CA hay bắn tôc đo khúc trước ubnd xã Tiến hưng va đài nước chợ đồng phú. e thấy vui thì chia sẽ thôi. chứ có gì đâu mà có vài bác tỏ ra nghi nhờ. nếu e nói gì ko đúng xin đừng giận e nhé

Hạng C
13/2/14
656
2.095
93
Bằng chứng đâu? ^_^ không hình không băng thì đưng kể! (vì ai cũng có thể làm vậy)
e bị thổi run thấy bà lam gì nhớ tới vụ ghi âm chụp hình nữa chú.

Hạng C
17/11/14
829
919
93
Mấy bác ý 'dị ứng' với xxx quá nhiều nên đâm ra nghi ngờ cũng đúng thôi. Bánh mì tới miệng, tờ rơi đến túi mà ko gặm thì cũng kể là truyện cổ tích thật!

• Like
Reactions: Huutien and be be
Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
từ giờ phải chạy xe cẩn thận hơn để dành tiền mua sữa cho con. e lấy bằng từ 2009 đi cung lâu mà chưa khi nào bị csgt thổi. chia sẽ cùng cac bác bác đi đường này là CA hay bắn tôc đo khúc trước ubnd xã Tiến hưng va đài nước chợ đồng phú. e thấy vui thì chia sẽ thôi. chứ có gì đâu mà có vài bác tỏ ra nghi nhờ. nếu e nói gì ko đúng xin đừng giận e nhé
Hãy dành tiền mua sữa cho con nha bác. Chúc bác lái xe an toàn.

• Like
Reactions: be be
HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
chuyện cổ tích nè
Không phải cổ tích nhé, CSGT Bình Phước khá thân thiện, em cũng bị 1 lần trên DT741 đoạn Tân Phú, do bất cẩn em chạy 2b mà 47/40 (cho xem hình luôn). Em dừng xe nói chuyện đàng hoàng các anh cũng thông cảm, chỉ vì chưa mua bảo hiểm nên bị lập bb phạt tại chỗ 100k có hóa đơn như tờ séc, em đồng ý vui vẻ đóng phạt và bắt tay các Đ/c đó rất vui vẻ.

• Like
Reactions: Huutien and be be
Hạng C
13/2/14
656
2.095
93
Nói chung hen xui thôi bác. mình sai thì chịu nhận lỗi. a nào phạt thì phạt chấp nhận thôi. vì mình sai mà. Mình ko sai thì chiến tới cùng luôn