Hạng B2
24/11/11
370
232
43
Chả biết ở đâu
Em dân Đồng Xoài - Bình Phước đây!
Các bác có lẽ bị hình ảnh xấu xí của mấy ông bại hoại XXX (tiêu biểu là ở Đồng Nai, Tp.HCM - sorry các bác Đồng Nai, Tp. HCM) ám ảnh quá rổi.
Em không bênh vực cho ai cả, nhưng nói chung CSGT tỉnh em (tiêu biểu là tổ CSGT mà bác chủ bị bắn tốc độ) khá thân thiện và không có vụ bắn bằng mồm đâu nhé. Các bác nào có qua tuyến này thì cứ theo biển báo mà chạy (biển báo khá rõ ràng, không có mập mờ đâu), đi đâu củng chẳng sợ bị phạt.

• Like
Reactions: be be
Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Em tin bác chủ. Cách đây khoảng 10 năm, lúc em làm công trình đường 741 đoạn Thuận Lợi- Phú Riềng, BP. Hôm đó em về nhà ở Chơn Thành đám cưới thằng bạn, xong tiệc em chạy xe máy quay lại công trường luôn. Lúc chạy gần tới Đồng Xoài em quá tốc độ 65 -70 /50 lâu quá em không nhớ rõ. Khi bị ngoắt vào các anh ấy hỏi em làm gì mà chạy nhanh dữ dậy? Em nói thật là do về dự đám cưới đứa bạn mà việc công trình đang gấp, anh em điện thoại nhiều quá nên sốt ruột tranh thủ chạy qua xử lý. Thật bất ngờ lúc đó mặt em đỏ gay, mắc 1 lúc 2 lỗi nhưng anh ấy cho đi. Thời đó CSGT còn tốt bụng và dãi hơn bây giờ rất nhiều, bây giờ em nghĩ nếu gặp lại tình huống đó chắc không dễ dàng vậy đâu. Em nghĩ CSGT cũng là người, nếu những trường hợp đặc biệt các anh ấy cũng thông cảm. Trong xã hội này các XXX xấu quá nhiều nên các bác có ác cảm, cũng nên trân trọng những hành động đẹp của họ chứ các bác.

• Like
Tập Lái
23/4/12
44
13
8
Em dân BP đây, đọc mà thấy vui...ké,hi
em thì bị phạt cũng nhiều, 4b co, 2b có, nhưng phạt đúng, nên e chấp nhận
chứ như bọn xxx bình triệu xơi em ức 3 lần rồi ak

• Like
qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
E cũng dân bp,đọc tin này cũng hãnh diện với hình ảnh csgt bp, ở bp bắn công khai chứ khổng núp lùm nha mấy bác!

• Like
Reactions: Huutien and be be