Hỏi/Đáp Kỹ Thuật lắp điều hòa nhiệt độ

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16
RE: lắp điều hòa nhiệt độ

Lời khuyên cho bác, tốt nhất bác bán cái xe đấy đi mua một con khác có điều hoà, chi phí sẽ rẻ hơn đấy.

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

nếu bác PHONG quyết làm thì em sẽ giúp về thông tin,em có ELSAWIN-soft dạy sửa chữa audi-VW của chính hãng làm ra:D

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Nếu muốn bác Phong làm được thì bác Gaz phải cung cấp thêm cuốn :
1. Kỹ Thuật Lạnh Căn Bản ( cho bác í biết tại sao máy lạnh nó làm lạnh được!). Để từ đó bác í biết cần lưu ý cái gì khi lắp 1 hệ thống lạnh.
2. Máy lạnh Ô tô, những điều cần biết.
3. Sổ tay Thực hành Sửa chữa máy lạnh.
:D
chứ Hướng dẫn sửa chữa thì em sợ là không đủ đâu, vì Sửa nó khác nhiều với "Lắp đặt hay Thiết kế mới" chứ bác...!:)

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"

Trích đoạn: GAZ69

nếu bác PHONG quyết làm thì em sẽ giúp về thông tin,em có ELSAWIN-soft dạy sửa chữa audi-VW của chính hãng làm ra:D

@ GAZ : Bác " Chơi độc " quá đấy nhé , đem tặng Bác Phong một chiếc xuồng cao su rồi bảo bác ấy ...chèo ra đảo Trường Sa để du lịch hả !!!???[8|]
Tôi nghĩ : đã đến lúc Bác về VN để " Nộp phạt " rồi đó , ân oán với Bác sỹ nhiều quá rồi .;)
Mà có gì thì Bác .." tặng " tôi cái chương trình sawin gì đó đi !! :)

Tập Lái
11/8/05
17
0
0

Chưa làm ,mới có đọc các hướng dẫn sơ bộ của các thầy mà đã ong hết cả "thủ" rồi.Không ngờ nó lại phức tạp đến thế.Lúc đầu mình nghĩ: nếu có đủ đồ Original thì lắp vào cũng như lắp cái bánh xe vậy thôi?!! Nào ngờ. Cũng may là hỏi trước khi hành động. Mình đã Reserviert một dàn máy rồi (330€), may chưa đặt mua.Chắc là từ bỏ ý định thôi.
Cám ơn các bạn đã có ý kiến giúp đỡ.

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

to bác Đè:không tặng bác được,nếu tặng bác phải tặng nguyên cái PC thì xót ruột lắm vì em khi em mua em mang PC đến họ cài cho em 1 lần là xong!có đưa em 3 cái DVD nhưng em không cài vào PC khác được,thế mới đau:mad:

Tập Lái
5/9/05
10
0
0

Tôi có người bạn có con VW Patssat cung khong có máy lạnh, các bác chỉ giùm ở HN thì lắp ở đâu và có đảm bảo không nhé.