Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com
Re:Lắp ráp Nissan ở Việt nam

Celica2000 nói:
Em thích em Murano lắm, không biết có cơ hội không ta?
Murano là 1 trong những xe thuộc dòng SUV của Nissan, có kiểu dáng đẹp, máy khỏe, phong cách thể thao....
tuy nhiên, muốn có cơ hội làm chủ xe thì trong túi phải có cỡ 90k..:p:p

Hạng B1
23/6/09
80
0
0

em ghét bọn vmc này lắm.thà mua xe nhập nhật cho nó tốt,nissan mà bị vmc phân phối(nó cách nhà em có 1km,nhà em ở đng khác còn nó ở đng tân triều)nó lại chơi cái trò part-shearing với tàu khựa thì nhục!em kô mong chờ bọn này đâu!

Tập Lái
10/7/09
39
0
6
46

VMC đã lắp 2 chiếc MPV Grand Lavina 1.8 cho Nis. Hiện đã chuyển về Jap để test trình độ lắp ráp. Hiện các bạn Tổ lái ở VMC đang kết em này lắm

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

lavina nhìn không hay bằng mit zinger hay innova ...có vẻ hơi nhỏ , Nissan mà tập trung làm xe cỡ trung như Nissan Teana thì hay biết mấy

Hạng C
11/1/09
863
8
18

@Celica200: Murano là của Nissan bắc Mỹ, Nissan Việt Nam do MotoKjear châu Âu (Đan Mạch) làm chủ vì vậy chỉ lắp ráp những mẫu xe của châu Âu thôi. Suv ngon thì may ra có em Qashquai.
@all: Em đi Mazda6 5 năm thấy VMC cũng được đấy chứ, phụ tùng giá hợp lý.

Hạng B1
23/6/09
80
0
0

green.co nói:
canadabuon nói:
dưới 30K thì chắc lại sốt , cháy hàng , con này nhìn đẹp hơn innova nhưng ở đông nam á toyota nó tẩy não nhân dân ghê quá , đi đâu cũng toyota LOL

Thôi kệ đi bác ạ , có thế các hãng khác không chảnh , ae OS mình càng dễ lựa chọn và mua hơn :D

không có cái mùa xuân ấy đâu bác mèo đẹp trai ơi,hôm nay qua trợ trời đã thấy logo và phụ tùng của em grand livina này rồi,toàn vmc lấy ra chứ đâu,hãy nhớ đến vụ 325i E46 các bác ạ,vmc nó là cái bóng cây mục nát đấy ạ!báu gì.VD:con grand livina này có 2 giàn lạnh và lốp yokohama của nhật sịn,nhưng để cắt chi phí,các pố lại lắp lốp TQ và giàn lạnh mao chạch đông vào,mua xe mà biết thì đã muộn rồi em ơi