Tư Vấn Chia Sẻ lắp thêm BMW

cho mình hỏi , mình đang muốn mua chữ M đằng sau , đu6i trên nóc xe phía sau và hai miến sọc hai bên sau bánh trước để giả sport, có ai biết chỉ dùm, cảm ơn

RE: lắp thêm BMW

...em can bác luôn...bác có tin hông là 1 lát nữa mọi người cũng sẽ lên can bác á...lý do ư, đơn gian là làm để cho nó rống đò xịn thì làm...chứ chưa làm thiên hạ đã biết là hàng lởm thì đừng nên làm...em khuyên bác chân tình á.

Còn nếu bác vẫn muốn mua thì ra khu dân sinh á...bèo thui, có mấy chục k cái chư //M á...:D

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

I-Can_You: nếu xe Bác là BIM xịn thì cần gì dán, nếu nếu chưa xịn thì càng không nên như bác Bắp đã nói

Tập Lái
16/7/05
6
0
0

ai lại đầu nọ, thịt kia thế bác, đi xe toàn phải đóng kính, nhìn thẳng chứ không thì mắt thấy chỉ trỏ, tai nghe tiếng cười ngay

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

ủa M là option cho BMW ở VN hả Bap, dậy mà từ đó đến nay em cứ tưởng là hàng theo xe chứ, bởi zay em thấy xe nào có M là em hay nhìn vô trong xe lắm đó.

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Trích đoạn: xdhungviet

cho mình hỏi , mình đang muốn mua chữ M đằng sau , đuôi trên nóc xe phía sau và hai miến sọc hai bên sau bánh trước để giả sport, có ai biết chỉ dùm, cảm ơn

Xe bác đã là hàng hiệu rồi thì cần gì "Hiệu" thêm hả bác?
Nếu muốn dàn ngoài trở nên xìpo thì bác để dành xiền tập trung vào bođỳ và lên mâm-vỏ cho nó hoành tráng.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Trích đoạn: kebab

...em can bác luôn...bác có tin hông là 1 lát nữa mọi người cũng sẽ lên can bác á...lý do ư, đơn gian là làm để cho nó rống đò xịn thì làm...chứ chưa làm thiên hạ đã biết là hàng lởm thì đừng nên làm...em khuyên bác chân tình á.

Còn nếu bác vẫn muốn mua thì ra khu dân sinh á...bèo thui, có mấy chục k cái chư //M á...:D

Bác Bắp nói thế nào ấy chứ, em thấy BMW 318i ///M chạy đầy đường á, trông đẹp phết [8D]

À nhân tiện cho em ké luôn, em muốn mua chữ BRABUS để gắn vô 4 cái chụp mâm của xe Matiz thì mua ở đâu vậy các bác, em nghe nói cái này cũng là option mà.