Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Em qua mấy Box khác thấy anh em tụ tập nhau ngày 2.9.10 đi chơi nhậu nhẹt vui quá và qua bên Box Mit em thấy vắng tanh vậy.
Các anh có tiết mục gì hấp dẫn vào ngày này k vậy,cho em góp vui với

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Cái này còn đang bàn luận nội bộ Bác ui;)

Do được nghỉ tới 4 ngày, bà con sẽ đi xa rất nhiều, lúc đó khách sạn, chỗ ăn, uống sẽ bị chặt chém. Nhà mình đang tính sẽ kéo nhau lên Bình Dương cafe Giọt Nắng, sau đó qua Hai He làm hương vị Nam Bộ, nhớ lại ngày hội MIT đang còn sơ khai

HP ăn chơi ui, post lên hô hào đi nhé

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Thông củm nhe các bác ! Chỉ còn hơn tháng nữa là 2 HP của tụi em bị " kết án trung thân " nên mạnh ai nấy đi " ăn lẻ " rùi ! Tâm trí đâu mà " nhớ " các bác !!! hehehe !

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Tình hình lễ 2/9 năm nay MFC mất đoàn kết trầm trọng, mạnh ai nấy xé lẻ đi, hô hào đi chơi chung thì chả ai tham gia. Chán.

Càng ngày các chuyến OFF của MFC càng thiếu thành viên nòng cốt, chả hiểu tại sao

Bây chừ nhiều HP hơn coi bộ càng kém ăn chơi, như hồi trước mỗi Kingo còn chịu khó đưa mọi người đây đó, giờ anh em nhà Kingo im hơi lặng tiếng, các HP mới thì bận vui vẻ chỗ khác ............. đặc biệt cái bác HP tiemthuydinh, hình như không khoái đi với MFC thì phải, lâu lắm không có mặt.

Ôi, thôi lễ 2/9 này ở nhà. Chắc từ giờ chở đi em cũng bắt đầu xé lẻ chơi riêng quá, từ khi MFC thành lập, đi suốt với MFC, giờ tình thế đưa đẩy ........phải chịu thôi !!!!!!

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
duonglao nói:
Tình hình lễ 2/9 năm nay MFC mất đoàn kết trầm trọng, mạnh ai nấy xé lẻ đi, hô hào đi chơi chung thì chả ai tham gia. Chán.

Càng ngày các chuyến OFF của MFC càng thiếu thành viên nòng cốt, chả hiểu tại sao

Bây chừ nhiều HP hơn coi bộ càng kém ăn chơi, như hồi trước mỗi Kingo còn chịu khó đưa mọi người đây đó, giờ anh em nhà Kingo im hơi lặng tiếng, các HP mới thì bận vui vẻ chỗ khác ............. đặc biệt cái bác HP tiemthuydinh, hình như không khoái đi với MFC thì phải, lâu lắm không có mặt.

Ôi, thôi lễ 2/9 này ở nhà. Chắc từ giờ chở đi em cũng bắt đầu xé lẻ chơi riêng quá, từ khi MFC thành lập, đi suốt với MFC, giờ tình thế đưa đẩy ........phải chịu thôi !!!!!!

Giận hờn vu vơ ha bác duonglao.:D

Hạng D
18/12/07
3.456
573
113
Ai bẩu là hem nhớ mí bác! Dưng mờ nhiều việc nên đuối như trái chúi rồi!
Vả lại 2-9 lễ lạt đi đâu cũng đông đúc ồn áo nên cũng ngại.
E có 1 plan nho nhỏ là ngày 3-9 về vườn nhà em ở Bà Rịa (Long Phước) ăn trái cây đặc sản: có trồng sầu riêng nhưng không biết còn trái nào không!
Mua gà, cá lóc về nướng mọi! Thêm phần bánh hỏi, heo quay, thưởng thức rượu Hòa Long nổi tiếng của đất Bà Rịa

Tham quan địa đạo Long Phước (đối diện nhà). Chiều chạy ra Phước Hải hay Long Hải tắm biển, ai thích thì ở lại thêm, còn không thì zỉa SG trong đên lun!
Có bác nào mún tham gia hông?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/8/10
205
15
18
45
kingo nói:
Ai bẩu là hem nhớ mí bác! Dưng mờ nhiều việc nên đuối như trái chúi rồi!
Vả lại 2-9 lễ lạt đi đâu cũng đông đúc ồn áo nên cũng ngại.
E có 1 plan nho nhỏ là ngày 3-9 về vườn nhà em ở Bà Rịa (Long Phước) ăn trái cây đặc sản: có trồng sầu riêng nhưng không biết còn trái nào không!
Mua gà, cá lóc về nướng mọi! Thêm phần bánh hỏi, heo quay, thưởng thức rượu Hòa Long nổi tiếng của đất Bà Rịa

Tham quan địa đạo Long Phước (đối diện nhà). Chiều chạy ra Phước Hải hay Long Hải tắm biển, ai thích thì ở lại thêm, còn không thì zỉa SG trong đên lun!
Có bác nào mún tham gia hông?

Nghe kế hoạch hoành tráng quá, muốn tham gia mà xe đã đưa nhạc phụ đi công tác ở Nha Trang sẵn chạy rô-đa xe nên giờ pó chíu rồi. Thôi chúc Bác tung tăng dzui dẻ.
P/s::D Vui lễ chớ quên xxx

Last edited by a moderator: