Hạng B1
11/8/09
93
9
8
40
Em định chở gia đình đi xe 7 chổ từ SG - trần phú ( nha trang) có bác nào đi chơi ngoài đó hú em chạy chung cho vui hihi
Sáng 28 em xuất phát sớm. Dự kiến 1h khởi hành. Ở PR 1 đêm, 1NT 2 đêm.
Còn bác đi khi nào?

Hạng D
10/3/14
1.226
532
113
Nhà bè
Né NT đi bác, tụi TQ đang du lịch ở đây tới cả mấy nghìn đứa lận, đi đâu cũng gặp, ồn ào mất trật tự.
Nghe bác nói NT bây giờ người TQ nghe nản qá,sau này không biết du kịch ở đâu nửa?phú quốc thì đi mất thời gian qa phà

Tập Lái
2/8/15
24
42
13
Em dân NT và em khuyên bác đừng tới NT chơi nữa, đi đâu cũng gặp TQ, kể cả quán gà nướng gần nhà em hay ăn cũng không thoát. Lễ này em về, nhưng cũng chỉ cà phê cà pháo với bạn bè, loanh quanh nhà thư giãn, chứ không định chơi đâu cả. Nghe bác nào nói lên Quy Nhơn chắc em cũng sắp xếp lên thử

• Like
Reactions: Jomsviking
Hạng B2
20/2/13
189
79
28
www.baohomnay.com
em cũng tính đi NT. mà thấy bình luận ghê vậy? sao người Việt lại sợ bọn Trung + chứ? chém hết tụi nó đi. :(( đất nước mình lại đi sợ tụi ngoại bang sao??? :(( em bùn wa. em bùn vì ngàn năm ông cha gây dựng đất nước để rồi 1 ngày, con cháu lạc hông lại chạy chốn bọn cho TC trên chính đất nước của mình! :((

Just for fun!!! :) :)

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Đà nẵng với Nha trang bây h toàn dân trung quốc thôi! Đi đâu cũng nghe tiếng tàu ... Bà nà, vin pơn giống như đang ở bển á :mad:
Thậm chí cái bãi dốc lếch cũng tour tàu ko hà :confused: bữa em đậu xe bị đứa nào nó quẹt cho 2 đường từ đầu tới đít :(
KS, resort lúc nào cũng cháy phòng ...
Phan thiết thì đỡ hơn chút, nhưng mà 1 time nữa cũng thế thôi!
VN có bãi biển nào đẹp là y như rằng tàu ko :oops:

Hạng B2
25/1/15
251
2.515
93
49
Ho Chi Minh City, Vietnam
em cũng tính đi NT. mà thấy bình luận ghê vậy? sao người Việt lại sợ bọn Trung + chứ? chém hết tụi nó đi. :(( đất nước mình lại đi sợ tụi ngoại bang sao??? :(( em bùn wa. em bùn vì ngàn năm ông cha gây dựng đất nước để rồi 1 ngày, con cháu lạc hông lại chạy chốn bọn cho TC trên chính đất nước của mình! :((

Just for fun!!! :) :)
Vấn đề bác ra Nha Trang nhiều khi khách sạn tại nha trang chủ khách sạn là thằng trung quốc , vào quán ăn nhiều khi chủ quán ăn cũng là trung quốc , nản lắm

Hạng D
13/11/15
1.690
3.824
113
Trung cuốc thì kệ Trung Cuốc , có sao đâu , bàn mình mình ngồi ,bàn nó nó ăn. Đất nước này của mình mà sợ, ngại mấy thằng trung cuốc mắm tôm đó thì làm sao mình đi sang nước nó.

• Like
Reactions: c51 and Đạt