Hạng B2
25/1/15
251
2.515
93
49
Ho Chi Minh City, Vietnam
Trung cuốc thì kệ Trung Cuốc , có sao đâu , bàn mình mình ngồi ,bàn nó nó ăn. Đất nước này của mình mà sợ, ngại mấy thằng trung cuốc mắm tôm đó thì làm sao mình đi sang nước nó.
Vấn Đề là mình đi chơi không muốn mất vui thôi , giống mình hôm trước đi chơi vinpear land nha trang đi coi nhạc nước , Thằng trung cuốc nó ngồi trước dành chổ cho cả dòng họ nhà nó , không cho ai vào ngồi ai vào là nó xí xa xí xồ không cho ngồi , thế là bực mình kém vui nên chả muốn tới Nha Trang

• Like
Reactions: realman_80
Hạng D
10/3/14
1.226
532
113
Nhà bè
Nghe các bác nói buồn thật,kg biết vn mìnhđi về đâu,chổ nào biễn đẹp bị tụi trung quoc ở hết rồi,tương lai con cháu mình sao day?huhu

• Like
Reactions: diluantran
Hạng F
18/9/10
7.496
2.405
113
54
Sài gòn
em cũng tính đi NT. mà thấy bình luận ghê vậy? sao người Việt lại sợ bọn Trung + chứ? chém hết tụi nó đi. :(( đất nước mình lại đi sợ tụi ngoại bang sao??? :(( em bùn wa. em bùn vì ngàn năm ông cha gây dựng đất nước để rồi 1 ngày, con cháu lạc hông lại chạy chốn bọn cho TC trên chính đất nước của mình! :((

Just for fun!!! :) :)
Không phải là sợ, mà là đi chơi thì không thích gặp tụi TQ: ồn ào, chụp giựt, lưu manh ...vv

Hạng B2
12/10/14
150
94
28
Lễ này mình đi Diên Khánh, nếu còn dư thời gian thì ra Tam Quan rồi quay về SG, đi chơi và kết hợp thăm người thân luôn đó @Susam
Tết vừa rồi em cũng làm chuyến xuyên Việt. Quay ra, quay vào gần 5k km. Vứa rồi lại mới đi Buôn Mê về. Lễ này chưa biết lên đi đâu bác ạ.

• Like
Reactions: HTK-5809
Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Tết vừa rồi em cũng làm chuyến xuyên Việt. Quay ra, quay vào gần 5k km. Vứa rồi lại mới đi Buôn Mê về. Lễ này chưa biết lên đi đâu bác ạ.
Đi cũng dữ ha. Tết vừa rồi mình cũng chạy ra Huế chơi đó @Susam

• Like
Reactions: Susam
Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
em cũng tính đi NT. mà thấy bình luận ghê vậy? sao người Việt lại sợ bọn Trung + chứ? chém hết tụi nó đi. :(( đất nước mình lại đi sợ tụi ngoại bang sao??? :(( em bùn wa. em bùn vì ngàn năm ông cha gây dựng đất nước để rồi 1 ngày, con cháu lạc hông lại chạy chốn bọn cho TC trên chính đất nước của mình! :((

Just for fun!!! :) :)
Em cũng nghĩ như bác , sợ gì tụi c.hó trung quốc cứ tới những nơi vui chơi gặp nó kệ nó , nó xàm xàm tào lao lấy chai bia đập vào đầu nó . Vài vụ như vậy tụi nó truyền tai nhau là hạn chế liền