Hạng B1
27/6/16
93
68
18
43
Thứ bảy tuần trước em có việc đi từ lê van sĩ ra ra phổ quang. Khi chuẩn bị rẽ từ LVS ra PVH để ý không có bảng cấm rẽ, từ PVH rẽ HVT cũng không thấy cấm rẽ.
Vậy mà em rẻ lúc 19h30 đường đang đông, cố chuyển ra lane 3 chuẩn bị ra lane trái để quay đầu ra phổ quang thì có 2 anh áo vàng nhiệt tình chen xe ra vẫy em vào, hỗ trợ em tấp từ lane 3 vào lề phải luôn.
Đã có 1 chiếc vios dừng trước.
Lỗi: đoạn PVH từ LVS đến HVT cấm xe con từ trước.
Do có việc gấp, nên rút bánh mì
Xong việc hỏi anh vios cũng lỗi y chang, cũng bánh mì cho xong việc.
Mấy hôm nay chưa rãnh đi lại đường đó kiểm chứng,
Em post lên nhờ bác nào hay đi tuyến đó kiểm tra giúp em, thắc mắc chỗ đó đường đông vậy mà mấy ảnh vẫn nhiệt tình vẫy xe chứ không điều phối giao thông

Cám ơn trước ạ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/3/15
1.881
5.259
113
Bác có thể cho biết bánh mì của bác bao nhiêu không ạ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
27/6/16
93
68
18
43
Hông có tiền lẻ, 5 xị, kèo nhèo thòi 2 xị( chắc 2 xị của bác vios)

Hạng D
11/3/15
1.881
5.259
113
Hai chỗ bác nói không thấy cấm rẽ là đúng vì chỉ cấm ô tô đoạn PVH từ Nguyễn Trọng Tuyển ra HVT thôi.
Em không ủng hộ bánh mì.

Hạng B2
1/3/13
374
339
63
Hai chỗ bác nói không thấy cấm rẽ là đúng vì chỉ cấm ô tô đoạn PVH từ Nguyễn Trọng Tuyển ra HVT thôi.
Em không ủng hộ bánh mì.
Vậy đi từ chợ PVH đến Phổ Quang phải ra Nguyễn Van Trổi ngược lại ?

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Thứ bảy tuần trước em có việc đi từ lê van sĩ ra ra phổ quang. Khi chuẩn bị rẽ từ LVS ra PVH để ý không có bảng cấm rẽ, từ PVH rẽ HVT cũng không thấy cấm rẽ.
Vậy mà em rẻ lúc 19h30 đường đang đông, cố chuyển ra lane 3 chuẩn bị ra lane trái để quay đầu ra phổ quang thì có 2 anh áo vàng nhiệt tình chen xe ra vẫy em vào, hỗ trợ em tấp từ lane 3 vào lề phải luôn.
Đã có 1 chiếc vios dừng trước.
Lỗi: đoạn PVH từ LVS đến HVT cấm xe con từ trước.
Do có việc gấp, nên rút bánh mì
Xong việc hỏi anh vios cũng lỗi y chang, cũng bánh mì cho xong việc.
Mấy hôm nay chưa rãnh đi lại đường đó kiểm chứng,
Em post lên nhờ bác nào hay đi tuyến đó kiểm tra giúp em, thắc mắc chỗ đó đường đông vậy mà mấy ảnh vẫn nhiệt tình vẫy xe chứ không điều phối giao thông

Cám ơn trước ạ
http://vnexpress.net/tin-tuc/thoi-s...o-gio-quanh-san-bay-tan-son-nhat-3458512.html
đường Phạm Văn Hai (đoạn từ Nguyễn Trọng Tuyển đến Hoàng Văn Thụ) sẽ cấm các loại ôtô theo hướng từ Nguyễn Trọng Tuyển đến Hoàng Văn Thụ từ 6 đến 22h. Lộ trình thay thế: Nguyễn Trọng Tuyển - Lê Văn Sỹ - Hoàng Văn Thụ.

Hạng B1
27/6/16
93
68
18
43
Đúng rồi các Bác ạ,
Đi tới giao lộ nguyễn trọng tuyển mới có tờ banner nhắc kể từ 10/9 hay 9/10 gì đấy cấm đi thẳng.
Bên kia giao lộ có bảng cấm xe con từ 6-22h.

Các Bác lưu ý nhé

Hạng B1
27/6/16
93
68
18
43
Em không ủng hộ bánh mì.
Uyển chuyển Bác ạ,
chính kiến của Bác, em không dám cãi

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Đoạn PVH cấm từ Ng Trọng Tuyển đến HVT, có cắm biển đầu ngã tư PVH - NTT. Các bác cho em hỏi, ví dụ em đi từ HVT, rẽ phải vào PVH (đúng luật) để vào ăn cưới trong khu triển lãm Miền đông Nam bộ (khu trưng bày mấy xe tăng đó), khi ra về từ cổng khu triển lãm, nếu em rẽ phải để ra đường HVT thì có bị phạt không vì ngay cổng ra không có biển cấm xe ô tô rẽ phải, cũng không có biển cấm xe ô tô đi từ 6h-22h ?