Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/6/07
126
2
18
Cho em hỏi là đi trong ngày phải ko ạ? Dự kiến chiều tối mấy h về tới tp hả bác? Vì tối 14/6 em đi Nha Trang.
Em xem hình trên OS thấy mấy bác off đã wa, thèm ghê, muốn theo thử cảm giác + shot ^^

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
Cho tôi xin một suất:
Taigia: C200
Xe tôi thì chắc không lội bùn nổi. Hy vọng có bác 4x4 nào đó hảo tâm cho dợt một vòng. Nếu không thì xin làm phóng viên chiến trường.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Welcome bác taigia!!! Vậy đoàn off hôm đó dự kiến có 3 em Mer chân ngắn theo tham gia cổ vũ là vui rồi ...., về 4x4 thì hôm ấy bên Ford và Isuzu có tài trợ xe để mọi người cùng test thỏa mái:)
@ dk4r: Đi trong ngày bác ạ ....dự kiến trễ nhất khoảng 6h là đã về tới SG rồi

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Camry3.5Q nói:
Hoành tráng quá đi. Sau khi offroad mình có tiết mục chụp hình show xe hok bác F1racer ???

Có luôn! thêm cả người Mẫu (hậu):D:D

Hạng D
16/10/07
1.702
1
36
Dầu Tiếng - Bình Dương
Vậy mình sẽ chạy lên vòng quanh Núi Cậu nha bác, cung đường đó đẹp lắm. Rất thuận tiện cho các bác chụp hình, hình em đã Post bên mục kia oy đấy, chắc bác cũng đã coi rồi.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
E có ngu ý thế này :
Để cuộc chơi được trọn vẹn chúng ta nên chuẩn bị phương tiện thật chu đáo :
1- Xe : dứt khoát phải 2 cầu , trong tình trạng hoạt động tốt ( Bác nào có xe một cầu nên để ở nhà, làm " Chã " cho Xe 2 cầu )
2- Trang bị cứu hộ đầy đủ : Cuốc, xẻng, Xà beng, ván lót, cáp, ma-ní... và ít nhất phải có 01 xe có tời hoặc 01 tời di động
3-Tỷ lệ xe / người tham gia tốt nhất khoảng 1/5 - 1/7 ( Phòng khi hữu sự không thuê được Bò :D )
4- Có ban tổ chức cụ thể, thực hiện chế độ " Một thủ trưởng " -
5- Chỉ ăn, nhậu khi đã về tới nơi an toàn

Vài ý như vậy , Bác nào thấy thiếu thì bổ xung giúp

Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
Bác hội trưởng ơi ơi ! em thấy tình hình này máu quá rồi
em quang gạch 1 tài 1 lơ. Thành thật mà nói nếu lỡ đến giờ chót em có việc đột xuất thì bác đừng rầy em nhé ! Vì đặc thù công việc của em nó như thế :mad:

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
44
saigonvw nói:
E có ngu ý thế này :
Để  cuộc chơi được trọn vẹn chúng ta nên chuẩn bị phương tiện thật chu đáo :
1- Xe : dứt khoát phải 2 cầu , trong tình trạng hoạt động tốt ( Bác nào có xe một cầu nên để ở nhà, làm " Chã " cho Xe 2 cầu )
2- Trang bị cứu hộ đầy đủ : Cuốc, xẻng, Xà beng, ván lót, cáp, ma-ní... và  ít nhất phải có 01 xe có tời hoặc 01 tời di  động
3-Tỷ lệ xe / người tham gia tốt nhất khoảng 1/5 - 1/7 ( Phòng khi hữu sự  không thuê được Bò :D )
4- Có ban tổ chức cụ thể, thực hiện chế độ " Một thủ trưởng " -
5- Chỉ ăn, nhậu khi đã về tới nơi an toàn

Vài ý như vậy , Bác nào thấy thiếu thì bổ xung giúp

Thì bác cho em chạy chân ngắn theo đòan tới đâu thì tới, khi nào offroad thì em quăng xe ở đó chuyển qua làm cửu vạn. Em nghỉ chắc chỉ offroad khảong 5-6 km rồi lại vòng ra hay em đi đường vòng đến địa điểm hẹn trước vậy. Chứ làm gì có đường đất liên tục từ SG lên tới Dầu Tiếng.

Bác mà làm dữ quá là em độ Swift sang rally 4x4 bây giờ đó.

VIP CARD MEMBER
19/3/09
325
30
28
HCM city
em cũng muốn tham gia cùng các bác nhưng không biết đến lúc đó có rãnh không nữa ,xe em dạng chân ngắn

Status
Không mở trả lời sau này.