Hạng D
6/5/04
2.797
1.901
113
Vietnam
Bạn lại chém gió rồi. ES nó ngon hơn Lux A nhiều lắm nhé. Đừng nghĩ cứ dựa trên 1 dòng xe khác thì sẽ hơn. Đến 5 Seri so với ES cũng là 8 lạng nửa cân.
Lexus sinh sau đẻ muộn so với bộ 3 nước Đức nên bán ít hơn là bình thường. Chưa kể dải sản phẩm của Lexus rất ít và giá cao do bị đánh thuế NK cao ở hầu hết các thị trường, cũng như vấn đề lịch sử với thị trường lớn nhất thế giới là TQ nữa.
Không biết bác nói trên cơ sở nào, chứ nhà tôi có cả ES RX và các dòng Đức và A, SA. ES mới bán trước tết.

tôi đố bác nào dám mang ES 250 ra test vận hành với A full, kể cả bác. Xem ai mới là chém gió :D:p

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Không biết bác nói trên cơ sở nào, chứ nhà tôi có cả ES RX và các dòng Đức và A, SA. ES mới bán trước tết.

tôi đố bác nào dám mang ES 250 ra test vận hành với A full, kể cả bác. Xem ai mới là chém gió :D:p
Ủa bạn ơi. Bạn định so sánh thông số j. Mỗi dòng xe nó định hướng khách hàng khác nhau. Bạn lại đi so sánh tính thể thao và ko thể thao đã lạ đời lắm rồi.
Bạn ko thik Es bằng Lux A ko có nghĩa người khác cũng giống bạn.

• Like
Reactions: quangnguyen3105
Hạng D
6/5/04
2.797
1.901
113
Vietnam
Ủa bạn ơi. Bạn định so sánh thông số j. Mỗi dòng xe nó định hướng khách hàng khác nhau. Bạn lại đi so sánh tính thể thao và ko thể thao đã lạ đời lắm rồi.
Bạn ko thik Es bằng Lux A ko có nghĩa người khác cũng giống bạn.
Thể thao gì ở đây bác. Level sang là vận hành theo linh kiện xe sang, công nghệ xe sang. Còn vận hành công nghệ phổ thông là cách làm giảm giá thành. Thế thôi chứ có liên quan đến thể thao gì đâu.

• Like
Reactions: Khanhngo2212